Desktop & Văn phòng - Anthemion Jutoh v3.01.0 (x86/x64) Full - Tạo file Ebook trên máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Anthemion Jutoh là phần mềm tạo sách điện tử ở các định dạng phổ biến và thiết kế bìa của riêng bạn với trình chỉnh sửa bìa tích hợp. Tạo dự án của bạn trong vài giây từ các tệp hiện có bằng Trình hướng dẫn dự án mới; hoặc tạo sách của bạn từ đầu bằng cách sử dụng trình soạn thảo văn bản theo kiểu tích hợp.

Các tính năng của Anthemion Jutoh
  • Nhanh chóng để tạo Epub, Mobipocket hoặc định dạng khác của bạn.
  • Nhanh chóng để chỉnh sửa nội dung và chuyển đổi giữa các biến thể của sách điện tử của bạn.
  • Jutoh được viết bằng C ++ nên chạy ở tốc độ cao nhất - không có sự chậm trễ bực bội.
  • Thiết kế đa nền tảng
  • Jutoh chạy trên Windows, Mac, Linux và các hệ thống dựa trên Unix khác và bạn có thể dễ dàng sao chép các tệp của mình giữa các máy thuộc các loại khác nhau. Một giấy phép có thể được sử dụng trên nhiều hệ điều hành cùng một lúc; và yên tâm rằng nếu bạn mua một loại máy tính để bàn hoặc máy tính xách tay khác, bạn không cần phải bỏ lại cách làm việc và mua phần mềm mới.
  • Tạo các biến thể ebook nhanh chóng
  • Nhờ cấu hình của Jutoh, bạn có thể mô tả sự khác biệt giữa các phiên bản sách của mình - bìa khác, trang tiêu đề khác, định dạng khác - tất cả mà không cần các dự án riêng biệt. Chỉ cần chọn một cấu hình khác và nhấp vào Biên dịch. Điều này là vô giá khi bạn đang phân phối sách điện tử sử dụng các trang web khác nhau với các yêu cầu hơi khác nhau.
  • Kiểm tra sách điện tử giúp bạn tự tin
Download Anthemion Jutoh v3.01.0 (x86/x64) Full - Tạo file Ebook trên máy tính

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

attrac06

Búa Gỗ
Thuốc này uống sao bác, trong file có 2 file không phải chìa khóa không biết làm sao để trị

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Thuốc này uống sao bác, trong file có 2 file không phải chìa khóa không biết làm sao để trị

2 files thì 1 file là x86, 1 file là x64, bạn lựa file thuộc hệ điều hành nào phù hợp với máy bạn thì bạn copy vào đường dẫn cài đặt của phần mềm (copy đè vào file gốc là xong).