Chia sẻ - Anhdv Boot 2024: Cứu hộ máy tính theo cách chuyên nghiệp | Page 96 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Anhdv Boot 2024: Cứu hộ máy tính theo cách chuyên nghiệp

1chickeyone

Búa Đá Đôi
mình dùng ổ cứng di động tạo được không bạn? có cái hhd của laptop thừa đã chế thành ổ cứng di động

tritri0808

Gà con
Mình có sử dụng DiskGetor Data Recovery để khôi phục file do bị ghost nhầm. nhưng có nhiều mở lên bị corrupted. Có nào cứu những file đó không ạ

1chickeyone

Búa Đá Đôi
xin cách tạo boot ra ổ HHD, ổ HDD mình có chia làm 03 ổ trong đó 02 ổ chứa tài liệu giờ muốn dùng 01 ổ còn lại làm boot thì làm kiều gì bác

1chickeyone

Búa Đá Đôi
dùng bản free khi đã vào win pe thì ko vào ổ đĩa chính của máy à bạn? ấn vào nó yêu cầu nâng cấp mất phí {angry}

1chickeyone

Búa Đá Đôi
chắc ổ cứng bạn bị khoá bitlocker, mà bitlocker thì chỉ bản Premium mới hỗ trợ unlock, turn off
chắc vậy rồi bác, em thấy nó có hình cái khóa

anhdv

Rìu Chiến

Anhdv Boot có phiên bản mới 23.7 nhé các bạn:​

• Tối ưu tăng tốc độ khởi động phần mềm nhanh hơn so với bản trước.
  • Tự động nhận chuột và bàn phím máy Macbook và Surface (đã test OK với Surface Pro 9)
  • Hỗ trợ máy ảo VMware tốt hơn
  • Thêm Acronis True Image 2021 và gom chung 3 phiên bản: 14, 21 và Cyber thành công cụ duy nhất Acronis True Image
  • Thêm phần mềm sửa Registry cho Windows: Regedit PE (đặt ở Desktop, mục System)
  • Hiển thị đầy đủ hơn thông tin ở góc phải màn hình cho một số máy
  • Thiết lập ổ chứa Windows thành C
  • Cập nhật nhiều phần mềm lên phiên bản mới hơn.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Anhdv Boot có phiên bản mới 23.7 nhé các bạn:​

• Tối ưu tăng tốc độ khởi động phần mềm nhanh hơn so với bản trước.
  • Tự động nhận chuột và bàn phím máy Macbook và Surface (đã test OK với Surface Pro 9)
  • Hỗ trợ máy ảo VMware tốt hơn
  • Thêm Acronis True Image 2021 và gom chung 3 phiên bản: 14, 21 và Cyber thành công cụ duy nhất Acronis True Image
  • Thêm phần mềm sửa Registry cho Windows: Regedit PE (đặt ở Desktop, mục System)
  • Hiển thị đầy đủ hơn thông tin ở góc phải màn hình cho một số máy
  • Thiết lập ổ chứa Windows thành C
  • Cập nhật nhiều phần mềm lên phiên bản mới hơn.

Xem phần đính kèm 50817
Bác mới check mail thấy cháu có gửi bản mới này cho bác, cảm ơn cháu rất nhiều nhé. Về key thì bác vẫn sử dụng được key cũ như bản 23.6.1 đúng không cháu?

anhdv

Rìu Chiến
Bác ơi ! em có con DELL M4700 sao boot MBR với UEFI khi vào winpe nó bị đơ máy vậy bác ?
Kiểm tra ổ cứng xem bạn, nhiều khi ổ cứng quá kém gây vấn đề của bạn. Thử bản mới nhất ở anhdvboot.com xem và thử usb đó với máy khác nữa. Vấn đề nữa là ngắt usb không đúng cách làm hỏng file bên trong cũng có thể là nguyên nhân