Chia sẻ - Anhdv Boot 2024: Cứu hộ máy tính theo cách chuyên nghiệp | Page 14 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Anhdv Boot 2024: Cứu hộ máy tính theo cách chuyên nghiệp

dathv

Búa Gỗ Đôi
Mình chưa biết đâu, còn nhiều thứ phải tối ưu lại và làm lại nữa.
Bản MiniXp của bác có thể dùng khi boot UEFI được không ạ? Em dùng thì thấy trong menu boot chỉ có bản 10 64 bit.

lam11

Gà con
hóng bản 2020

Nguyen Tuan Lc

Rìu Sắt Đôi
em thấy có phần mềm memmory test, phần mềm test ram ấy anh anh. nó chỉ cho test tối đa 1G Ram thôi anh! anh xem lại phần mềm đó được không ạ

anhdv

Rìu Chiến
vâng anh! chính nó không dùng được ạ! nó chỉ cho test 1G Ram thôi. muốn test hơn thì phải dùng bản trả phí. thiết nghĩ thì không dùng được thì bỏ đi hoặc thay bằng phần mềm khác anh ạ
Em không biết cách dùng thôi. Test được 1000GB Ram cũng ok. E bật 1000 lần phần mềm mỗi lần quét 1 đoạn. Phải để trống ít Ram ko treo máy. Đây là hạn chế test trên winpe. Nó sinh ra để test ram khi ép xung là chính