AIO Software 21AK22 – Cài Tất Cả Phần Mềm Chỉ Với 1 Click | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

AIO Software 21AK22 – Cài Tất Cả Phần Mềm Chỉ Với 1 Click

sthaihien

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn làm gì với máy tính sau khi cài xong Windows? Cài tất cả các phần mềm (software) cần thiết cho máy tính bằng cách tải về từng cái, rồi cài lần lượt từng cái một? Bạn có thấy việc đó mất thời gian không? Đặc biệt là đối với những bạn không biết những phần mềm nào là cần thiết và cài đặt nó ra sao, hoặc đơn giản bạn là một kỹ thuật viên thì việc cài từng phần mềm một thì quá phí thời gian vì đơn giản "thời gian là tiền bạn"!

Nhận thấy việc khó khăn đó, hôm nay mình sẽ giới thiệu và hướng dẫn các bạn sử dụng công cụ AIO Software 21AK22 do mình sưu tầm và thiết kế lại, đây là phần mềm giúp cài tất cả các phần mềm cần thiết cho máy tính chỉ với 1 cái click chuột duy nhất.

1. Link tải AIO Software 21AK22​

• Tải AIO Software 21AK22
    • Bản Lite: Google Drive & OneDrive
    • Phiên bản: 3.1 ngày 05/07/2022
    • Mật khẩu giải nén: 21AK22 (nếu có)

2. Một số hình ảnh về công cụ AIO Software 21AK22​

Công cụ AIO Software 21AK22 Lite phiên bản v3.1 cập nhật 05/07/2022

Công cụ AIO Software 21AK22 Full phiên bản v3.1 cập nhật 05/07/2022

3. Kết luận​

AIO Software 21AK22 là bộ cài đặt các phần mềm cần thiết nhất cho máy tính do mình tự thiết kế và chỉnh sửa dựa trên nguyên mẫu từ những tác giả Bảo Minh Technology, Nathan Nguyễn, Lê Hà Blog, Tiện Ích Máy Tính,... mới nhất hiện nay. Với tốc độ cài đặt nhanh chóng, đơn giản, thuận tiện, dễ sử dụng. Mọi thắc mắc hoặc góp ý vui lòng để lại bình luận dưới bài viết. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ 21AK22 nhiều ạ !

Poc4ever

Búa Gỗ
Bạn làm gì với máy tính sau khi cài xong Windows? Cài tất cả các phần mềm (software) cần thiết cho máy tính bằng cách tải về từng cái, rồi cài lần lượt từng cái một? Bạn có thấy việc đó mất thời gian không? Đặc biệt là đối với những bạn không biết những phần mềm nào là cần thiết và cài đặt nó ra sao, hoặc đơn giản bạn là một kỹ thuật viên thì việc cài từng phần mềm một thì quá phí thời gian vì đơn giản "thời gian là tiền bạn"!

Nhận thấy việc khó khăn đó, hôm nay mình sẽ giới thiệu và hướng dẫn các bạn sử dụng công cụ AIO Software 21AK22 do mình sưu tầm và thiết kế lại, đây là phần mềm giúp cài tất cả các phần mềm cần thiết cho máy tính chỉ với 1 cái click chuột duy nhất.

1. Link tải AIO Software 21AK22​

• Tải AIO Software 21AK22
    • Bản Lite: Google Drive & OneDrive
    • Phiên bản: 3.1 ngày 05/07/2022
    • Mật khẩu giải nén: 21AK22 (nếu có)

2. Một số hình ảnh về công cụ AIO Software 21AK22​

Công cụ AIO Software 21AK22 Lite phiên bản v3.1 cập nhật 05/07/2022

Công cụ AIO Software 21AK22 Full phiên bản v3.1 cập nhật 05/07/2022

3. Kết luận​

AIO Software 21AK22 là bộ cài đặt các phần mềm cần thiết nhất cho máy tính do mình tự thiết kế và chỉnh sửa dựa trên nguyên mẫu từ những tác giả Bảo Minh Technology, Nathan Nguyễn, Lê Hà Blog, Tiện Ích Máy Tính,... mới nhất hiện nay. Với tốc độ cài đặt nhanh chóng, đơn giản, thuận tiện, dễ sử dụng. Mọi thắc mắc hoặc góp ý vui lòng để lại bình luận dưới bài viết. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ 21AK22 nhiều ạ !
cam on ban nhiu nha

hieuly

Rìu Sắt Đôi
ĐỦ 69 LIKE. UPLOAD BẢN FULL MIỄN PHÍ CHO ACE VN-Z Ạ 😊
Bác này có vẻ thích số 69 nhỉ ???!!!
Khét đấy !!!

Sửa lần cuối:

amio1st

Búa Gỗ
Ôi, phải chi đọc được bài viết của bác sớm hơn. Mới 2 hôm trước cài lại win, phải cài lại từng phần mềm mất gần 6 tiếng :rolleyes: (do k thích dùng bản ghost win có sẵn)
Cài xong ghost bk lại, vậy nhàn hơn ko. Máy nào tui cũng làm vậy. Khi cần là dùng liền đỡ tốn tg còn làm việc khác nữa.