This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Adobe Photoshop 2024 v25.9.1.626 Full (x64) Multilingual + Portable

gefarahede

Junior Moderator
Adobe Photoshop 2024 v25.9.1.626 Full (x64) Multilingual + Portable

Mọi thứ bạn có thể tưởng tượng đều có thể được tạo trong Adobe Photoshop, một trong những ứng dụng tốt nhất để làm việc với hình ảnh và thiết kế đồ họa. Từ chỉnh sửa và tổng hợp ảnh đến vẽ kỹ thuật số, hoạt hình và thiết kế đồ họa, bạn có thể tạo tất cả chúng trong Adobe Photoshop. Biến ý tưởng của bạn thành hiện thực trên máy tính để bàn và iPad. Sử dụng công nghệ AI để chỉnh sửa nhanh. Học các kỹ năng mới và chia sẻ công việc của bạn với cộng đồng. Với phiên bản mới nhất của chúng tôi, làm những điều tuyệt vời chưa bao giờ dễ dàng hơn thế.
Các công cụ chuyên nghiệp của Adobe Photoshop giúp bạn dễ dàng chỉnh sửa hoặc chuyển đổi toàn bộ hình ảnh hàng ngày. Cắt, xóa đối tượng, chỉnh sửa và kết hợp ảnh. Chơi với màu sắc và hiệu ứng. Làm việc với số lượng lớp và mặt nạ không giới hạn. Hình minh họa, áp phích, bao bì, biểu ngữ, trang web — tất cả các dự án thiết kế của bạn đều bắt đầu với Adobe Photoshop. Kết hợp ảnh và văn bản để tạo ra những hình ảnh hoàn toàn mới. Và suy nghĩ lại về nghệ thuật nhiếp ảnh!.

🛠️Hướng dẫn: Copy đoạn code bên dưới dán vào chuỗi thập lục phân và convert để lấy link download.
Phiên bản hoàn chỉnh

Portable version

Sửa lần cuối:

gefarahede

Junior Moderator
Bác sài thử chưa ạ? Nó có lag cần cấu hình cao không ạ ?
Xin chào
Xin lỗi, tôi không sử dụng chương trình này.
Tôi chỉ chắc chắn rằng nó hoạt động bình thường khi tôi tải nó lên diễn đàn.

Nếu bạn cần biết mình cần cấu hình nào thì có thể tham khảo Google xem cấu hình nào là tốt nhất.

lequyet

Rìu Sắt Đôi
Bạn không xử dụng, cũng chưa cài đặt để thử nghiệm mà cũng dám up lên. Tôi cũng chịu luôn.

nvm6969

Gà con
Trả lời kiểu này ai dám sử dụng ))