Adobe Photoshop 2024 v25.0.0.37 Multilingual - Phần mềm chỉnh sửa ảnh phổ biến nhất! | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Adobe Photoshop 2024 v25.0.0.37 Multilingual - Phần mềm chỉnh sửa ảnh phổ biến nhất!

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
sao e setup xong nó chỉ cho trial 7 day nhỉ,
-install adobe photoshop 23.1.1
-copy the files from NGLEmp Cr@ck NGLEmp.8bx and painter.cfg on this path:%ProgramFiles%\Adobe\Adobe Photoshop 2022\Required\Plug-ins\Extensions\
-Place/replace "Internal" folder here:

C:\Users\whitedeath\AppData\Roaming\Adobe\UXP\PluginsStorage\PHSP\23

if folder 23 dosn't exist just create a folder 23 and copy-paste the Internal Folder

enjoy Photoshop with filters!
nó kêu cài theo như này nhưng e tìm ko thấy đc ổ file nó bảo để Cr@ck
tạm thời tắt diệt virus đi bạn

FixAttrb

Búa Gỗ
Bác @quocdungit87 ới, bác còn link nào khác chứ ạ, em tải về toàn bị giới hạn tốc độ download thôi ạ. Nhờ bác giúp!

kakaka3

Búa Gỗ Đôi
bản này đã có bản portable chưa các bác nhỉ.
Em kiếm bản portable ko quyền admin mà kiếm chưa ra

sam45

Búa Gỗ
Adobe Photoshop là phần mềm chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp được rất nhiều người dùng từ cơ bản tới chuyên gia ảnh sử dụng. Việc chỉnh sửa ảnh bằng phần mềm Photoshop sẽ khiến cho bức ảnh của bạn đã đẹp sẽ trở nên đẹp hơn nữa hoặc thậm chí xóa đi những khiếm khuyết không cần thiết trên bức ảnh.

Adobe Photoshop là phần mềm chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp và được sử dụng rộng rãi nhất hiện nay, Photoshop chứa các công cụ tiên tiến nhất để làm việc với hình ảnh và các cơ hội mới để hiện thực hóa các ý tưởng sáng tạo có thể cải thiện đáng kể hiệu suất. Chỉnh sửa hình ảnh với độ chính xác vượt trội, sử dụng các công cụ trực quan mới và quy trình làm việc để tạo đồ họa ba chiều, dự án hai chiều, cũng như phim.

Tính năng của Adobe Photoshop

• Công cụ khung để tạo mặt nạ dễ dàng
  • Nội dung-Nhận thức Điền được mô phỏng lại
  • Nhiều chế độ hoàn tác mới
  • Cải tiến khả năng sử dụng
  • Biến đổi theo tỷ lệ theo mặc định
  • Ngăn chặn việc di chuyển bảng điều khiển ngẫu nhiên với Khóa không gian làm việc
  • Xem trước chế độ hòa trộn trực tiếp
  • Chế độ đối xứng
  • Bánh xe màu để chọn màu
  • Học trong ứng dụng được cải thiện
  • Tùy chọn tăng kích thước giao diện người dùng
  • Hỗ trợ chữ viết Đông Nam Á
  • Công cụ tổng hợp hiện đại hóa
trang chủ

Mã HEX Adobe Photoshop 2023 v24.0.0.59

Để tải nhanh hơn:
  • nên cài đặt adblock/adguard để chặn quảng cáo
  • nên sử dụng VPN, mình đang sử dụng VPN free của Opera GX nên tốc độ cũng khá cao
thanks

kinhvaf

Rìu Bạc
Update phiên bản Adobe Photoshop 2023 v24.1.1.238 Full (x64) Multilingual - ngày 03/02/2023

🛠️Hướng dẫn: Copy đoạn code bên dưới dán vào chuỗi thập lục phân và convert để lấy link download.
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Thanks bạn