Công cụ Internet - Adguard Premium (6 tháng bản quyền của Nga) - Ngăn chặn pop-up, quảng cáo khi lướt web | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Adguard Premium (6 tháng bản quyền của Nga) - Ngăn chặn pop-up, quảng cáo khi lướt web

davidtrung

Búa Gỗ Đôi
quá tiện lợi , đang hết hạn bản quyền mà vớ được đúng thứ cần , thanks you

PhiHuynh

Búa Gỗ
Mình xài Adguard nhưng vào vài website bị chậm và thậm chí không vào được. Khi tắt đi thì mới vào được. Bạn nào chỉ mình cách chỉnh được không? Xin cám ơn

crisss

Coordinator
Thành viên BQT
Bác cho em hỏi adguard chặn thu thập dữ liệu với kaspersky protection cái nào tốt hơn? Em cám ơn

vancuong005

Búa Gỗ Đôi
Bác cho em hỏi adguard chặn thu thập dữ liệu với kaspersky protection cái nào tốt hơn? Em cám ơn
Mình nghĩ là 2 cái đó dùng để chặn quảng cáo như nhau, nhưng thường bị wed báo lỗi phải tắt phần mềm mới dùng được. Bạn muốn lướt wed nhẹ không quảng cáo thì nên dùng trình duyệt Firefox và dùng 3 tiện ích
Adblock (chặn quảng cáo)
Universal Bypass, Buster (bỏ qua link rút gọn)
Captcha slover for humans (bỏ qua link rút gọn)

crisss

Coordinator
Thành viên BQT
Mình nghĩ là 2 cái đó dùng để chặn quảng cáo như nhau, nhưng thường bị wed báo lỗi phải tắt phần mềm mới dùng được. Bạn muốn lướt wed nhẹ không quảng cáo thì nên dùng trình duyệt Firefox và dùng 3 tiện ích
Adblock (chặn quảng cáo)
Captcha slover for humans (bỏ qua link rút gọn)
Firefox e dùng không thấy mượt như chrome bác, về chặn quảng cáo riêng e thì thấy adguard tốt hơn, ít chặn bậy hơn là kaspersky protection, còn chặn thu thập dữ liệu e ko rõ nữa. Hqua e cài lại thì fake IP từ lúc tải tới lúc cài xong thì OK phần mềm được 6 tháng bản quyền bác

nghiabros

Búa Gỗ
Adblock (chặn quảng cáo)
Captcha slover for humans
(bỏ qua link rút gọn)

Chỉ cần Universal Bypass để pass shorten link. Vì sao bạn cần cài thêm 2 cái kia làm gì nhỉ?