FreeSoft - Ad Guardian Plus - Ứng dụng chặn quảng cáo | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

FreeSoft Ad Guardian Plus - Ứng dụng chặn quảng cáo

Hamano Kaito

Moderator
5895
Ad Guardian Plus là công cụ chặn quảng cáo tiện lợi cho Windows. Với công cụ này các bạn có thể tránh được những quảng cáo làm phiền . Thậm chí quảng cáo còn dẫn đến làm chậm khi duyệt web. Theo dõi và lấy thông tin khi duyệt mạng xã hội và các dịch vụ cung cấp tìm kiếm trực tuyến. Quảng cáo còn có thể dễ làm nhiễm phần mềm độc hại nếu bạn vô tình nhấn vào.
Để tránh những phiền phức nói trên thì các bạn hãy dùng Ad Guardian Plus. Một ứng dụng chặn quảng cáo, trình theo dõi (thu thập thông tin), chặn các quảng cáo độc hại.

Các tính năng chính của ứng dụng:

Duyệt web sẽ trở nên an toàn hơn và không còn quảng cáo

• Chặn quảng cáo mà bạn không muốn thấy, bao gồm cả chặn ad video của Facebook và Youtube giúp trình duyệt của bạn nhanh hơn
Bảo vệ sự riêng tự của bạn

• Chặn các trình theo dõi từ các quảng cáo, trang web mạng xã hội và nhà cung cấp dịch vụ tìm kiếm trực tuyến
Chặn quảng cáo độc hại

• Giảm nguy cơ bị tấn công từ phần mềm độc hại của quảng cáo
Ad Guardian Plus hỗ trợ lọc cho các ứng dụng sau:
5894

Cách thức phần mềm hoạt động:
Chặn quảng cáo | Chặn các quảng cáo gây phiền, các biểu ngữ và cả quảng cáo video trên tất cả các trang web và ứng dụng.
  • Chặn quảng cáo URLs
  • Quét mã CSS
  • Lọc mã HTML
5896

Web Assistant | Bật và tắt quảng cáo, chỉnh sửa bộ lọc tự động hoặc thủ công
  • Vô hiệu hóa chặn quảng cáo cho một trang web cụ thể
  • Xem ngay số lượng quảng cáo bị chặn
  • Ẩn một số thành phần nhất định của trang web với trình chặn phần tử
5897

Bảo vệ sự riêng tư | Bảo vệ bạn khỏi sự theo dõi từ các quảng cáo, trang web mạng xã hội và các nhà cung cấp dịch vụ tìm kiếm trực tuyến
  • Chặn các quảng cáo theo dõi
  • Chặn theo dõi từ mạng xã hội
  • Chặn theo dõi dữ liệu
5898

Duyệt web an toàn hơn | Chặn các trang web (quảng cáo) độc hại để bảo vệ dữ liệu cá nhân và chống lại các cuộc tấn công lừa đảo
  • Ngăn chặn phần mềm độc hại
  • Ngăn chặn lừa đảo
  • Tải xuống an toàn hơn
5899

Link trang nhà | https://bit-guardian.com/ad-guardian-plus/
Link tải | https://bit-guardian.com/ad-guardian-plus/

• Phần mềm này cho dùng thử 7 days đầy đủ tính năng. Sau 7 days hết hạn sẽ chuyển sang chế độ Free mãi mãi với hạn chế như sau
  • Bộ lọc bảo vệ duyệt web và Bộ lọc bảo vệ sự riêng tự sẽ bị vô hiệu hóa

Fix | Chưa công khai
Bạn nào cần FIX thì PM mình. Mình sẽ gởi qua Inbox.
Pm Trong Topic Nhé. PASS giải nén fix là vnzoom_hamanokaito

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
Phần mềm khá hay và hữu ích, hóng có key hoặc fix {beauty} Thanks thớt.

Mình thấy mỗi lọc quảng cáo thôi là quá ngon rồi (free). Còn 2 tính năng kia nếu có tiền thì mua, còn ko thì thôi cũng được
Test thử thì thấy chặn quảng cáo hầu như là 100%.
---------------------------
Với fix thì mình đã có rồi nhưng chưa công khai ra. Hiện tại thì đang test thử 1 thời gian xem thế nào đã

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình thấy mỗi lọc quảng cáo thôi là quá ngon rồi (free). Còn 2 tính năng kia nếu có tiền thì mua, còn ko thì thôi cũng được
Test thử thì thấy chặn quảng cáo hầu như là 100%.
---------------------------
Với fix thì mình đã có rồi nhưng chưa công khai ra. Hiện tại thì đang test thử 1 thời gian xem thế nào đã

Mình vẫn phải kết hợp với adguard, khi truy cập 1 số trang báo như Zing này nọ thì vẫn còn quảng cáo, điển hình là trang itrum.net, không chặn được gì luôn kkk

Hamano Kaito

Moderator
@moitinhdaukiss | Vn-Zoom của mình ngon chán mà bạn.
Mình thử qua đó thấy chặn quảng cáo khá ghê. Kiểu như làm gắt ấy, mình chúa ghét mấy trang như vậy
---------------------------------------
Hiệu suất soft này chưa tốt lắm, nói chung là có thể dùng được.
Còn để ngon như adguard thì chắc cũng cần 1 thời gian nữa. Được cái là cho free block ad coi như được này mất kia

Sửa lần cuối:

Huynhtam01284

Búa Đá Đôi
Ad Guardian Plus là công cụ chặn quảng cáo tiện lợi cho Windows. Với công cụ này các bạn có thể tránh được những quảng cáo làm phiền . Thậm chí quảng cáo còn dẫn đến làm chậm khi duyệt web. Theo dõi và lấy thông tin khi duyệt mạng xã hội và các dịch vụ cung cấp tìm kiếm trực tuyến. Quảng cáo còn có thể dễ làm nhiễm phần mềm độc hại nếu bạn vô tình nhấn vào.
Để tránh những phiền phức nói trên thì các bạn hãy dùng Ad Guardian Plus. Một ứng dụng chặn quảng cáo, trình theo dõi (thu thập thông tin), chặn các quảng cáo độc hại.

Các tính năng chính của ứng dụng:

Duyệt web sẽ trở nên an toàn hơn và không còn quảng cáo

• Chặn quảng cáo mà bạn không muốn thấy, bao gồm cả chặn ad video của Facebook và Youtube giúp trình duyệt của bạn nhanh hơn
Bảo vệ sự riêng tự của bạn

• Chặn các trình theo dõi từ các quảng cáo, trang web mạng xã hội và nhà cung cấp dịch vụ tìm kiếm trực tuyến
Chặn quảng cáo độc hại

• Giảm nguy cơ bị tấn công từ phần mềm độc hại từ quảng cáo
Ad Guardian Plus hỗ trợ lọc cho các ứng dụng sau:
Xem phần đính kèm 5894
Cách thức phần mềm hoạt động:
Chặn quảng cáo | Chặn các quảng cáo gây phiền, các biểu ngữ và cả quảng cáo video trên tất cả các trang web và ứng dụng.
  • Chặn quảng cáo URLs
  • Quét mã CSS
  • Lọc mã HTML

Web Assistant | Bật và tắt quảng cáo, chỉnh sửa bộ lọc tự động hoặc thủ công
  • Vô hiệu hóa chặn quảng cáo cho một trang web cụ thể
  • Xem ngay số lượng quảng cáo bị chặn
  • Ẩn một số thành phần nhất định của trang web với trình chặn phần tử

Bảo vệ sự riêng tư | Bảo vệ bạn khỏi sự theo dõi từ các quảng cáo, trang web mạng xã hội và các nhà cung cấp dịch vụ tìm kiếm trực tuyến
  • Chặn các quảng cáo theo dõi
  • Chặn theo dõi từ mạng xã hội
  • Chặn theo dõi dữ liệu

Duyệt web an toàn hơn | Chặn các trang web (quảng cáo) độc hại để bảo vệ dữ liệu cá nhân và chống lại các cuộc tấn công lừa đảo
  • Ngăn chặn phần mềm độc hại
  • Ngăn chặn lừa đảo
  • Tải xuống an toàn hơn

Link trang nhà | https://bit-guardian.com/ad-guardian-plus/
Link tải | https://bit-guardian.com/ad-guardian-plus/

• Phần mềm này cho dùng thử 7 days đầy đủ tính năng. Sau 7 days hết hạn sẽ chuyển sang chế độ Free mãi mãi với hạn chế như sau
  • Bộ lọc bảo vệ duyệt web và Bộ lọc bảo vệ sự riêng tự sẽ bị vô hiệu hóa

Fix | Chưa công khai
Chặn quảng cáo vậy thì mình có thể tải phần mềm ở những trang nhúng link vào web rút gọn link không bác?

Doan Lam

Coordinator
Thành viên BQT
Đợt trước khuyến mãi có mua thằng Adguard vĩnh viễn bên Nga ngố nhưng thấy nó ngốn tài nguyên máy quá, muốn thử phần mềm này tí. Xin fix của chủ thớt nhé. Thank you

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Kis cái gì cũng chặn, vào trang itrum.net xem có gì nó cũng chặn.

Vậy do KIS bạn tuỳ chỉnh hoặc nhấn nhằm gì rồi, chứ mình cài Ad Guardian Plus vào mỗi tội làm mạng hơi chậm 1 xíu thôi, ngoài ra không bị chặn linh tinh giống bạn :D.