Hướng dẫn - Active IDM không cần phần mềm thuốc, cập nhật mã Hex mới | Page 27 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Active IDM không cần phần mềm thuốc, cập nhật mã Hex mới

Bạn thấy phương pháp sửa mã Hex để active IDM này thế nào?

• A. Đơn giản, dễ làm và yên tâm không bị virus

Bình chọn: 43 81.1%
  • B. Phức tạp và sử dụng phương pháp khác thay thế

Bình chọn: 2 3.8%
  • C. Đơn giản nhưng không duy trì được lâu dài

Bình chọn: 2 3.8%
  • D. Đơn giản, ổn định và duy trì được lâu dài

Bình chọn: 6 11.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    53
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Gửi bạn xem một vài hình ảnh về ANT, nó tự động bắt link you tube:

ANT 2020-02-14_083230.png

ANT-2 2020-02-14_083230.png

ANT-3 2020-02-14_083230.png

Tôi thấy nó tốt trên video youtube thôi, nếu tôi vào website fsharetv, load thử một video thì nó không giống như hình ở trên mà nó load về rất nhiều các website từ link phim đó và rất may, nhờ máy có cài Malwarebytes và Eset nên các AV này nhảy ra chặn hết các website độc hại đó bạn. Thành ra bạn có dùng thì chỉ nên dùng trên youtube thôi. Tôi cũng thấy ANT báo chỉ cho dùng free 30 ngày, không biết sau đó thì nó có bắt link youtube tốt như vậy nữa hay không?​

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
IDM ver36 build 7

Hex codes:

No quote

Từ khi có cách chỉnh mã hex công nhận IDM dùng rất ổn định. :)

IDM 6.36.7 là final rồi bạn. Bây giờ với version 6.37 thì cách Hex này không dùng được nữa, chỉ còn biết chờ cao nhân xuất hiện .....

Còn cách khác thì Mod đã làm được cho bản Beta mới nhất nhưng tôi không biết Mod có đồng ý chia sẻ cho thành viên hay không thôi.

Hamano Kaito

Moderator
Có lẽ kỳ này IDM nghiên cứu chống fix kỷ nên beta lâu mà chưa thấy cho ra sản phẩm thương mại

Beta là Dev đang TÁC (Vả, Đấm) vào MẶT những KẺ xài chùa như chúng ta đấy SẾP !
Beta là Dev đang TÁC (Vả, Đấm) vào MẶT những KẺ đang muốn crac-k soft của Dev đó đấy Sếp
Beta là Dev đang nhắc nhẹ với kháng giả xài soft là HÃY ĐỢI ĐÓ {winner}
------------------
@Hoang Duch2 | Source đó là Source ko che ! Cháu mong bác ko được share ra bên ngoài. Chỉ có team hoặc những người mà cháu mến cháu mới share ra. Còn lại thì miễn..................nhé!!!!!!!!!!!!!
Nếu các bạn quan tâm thì đây:
Code1 | https://www.mirrored.to
Code 2 | /files/QAWKFYRE/IDM_ToolBox_2020_v2.5.7z_links
Pass| 2020101
Đây là toolbox từ team, trong đó có cách của "cháu". Các bạn nào muốn xài thì cứ tải về mà từ từ nghiên ngả, nghiên đầu, nghiên cứu... dần dần...khá hay đấy...

Sửa lần cuối:

Kemcua97

Búa Gỗ Đôi
Beta là Dev đang TÁC (Vả, Đấm) vào MẶT những KẺ đang muốn crac-k soft của Dev đó đấy Sếp
------------------
Mình vẫn đang dùng fix trước bạn share nên ko lo {bye}

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
------------------
@Hoang Duch2 | Source đó là Source ko che ! Cháu mong bác ko được share ra bên ngoài. Chỉ có team hoặc những người mà cháu mến cháu mới share ra. Còn lại thì miễn..................nhé!!!!!!!!!!!!!
Nếu các bạn quan tâm thì đây:
Code1 | https://www.mirrored.to
Code 2 | /files/QAWKFYRE/IDM_ToolBox_2020_v2.5.7z_links
Pass| 2020101
Đây là toolbox từ team, trong đó có cách của "cháu". Các bạn nào muốn xài thì cứ tải về mà từ từ nghiên ngả, nghiên đầu, nghiên cứu... dần dần...khá hay đấy...

Chưa có sự đồng ý của cháu thì bác không làm gì cả. Cháu yên tâm, lời hứa là lời danh dự.

Hamano Kaito

Moderator
What's new in IDM version 6.37 Build 7 beta

(Released: Mar 03, 2020)
  • Improved download engine
  • Fixed bugs

nguyenvolam

Rìu Sắt
IDM 6.36.7 là final rồi bạn. Bây giờ với version 6.37 thì cách Hex này không dùng được nữa, chỉ còn biết chờ cao nhân xuất hiện .....

Còn cách khác thì Mod đã làm được cho bản Beta mới nhất nhưng tôi không biết Mod có đồng ý chia sẻ cho thành viên hay không thôi.
Hèn chi không xử lý được :(

nhokakirati

Búa Gỗ Đôi

hèn chi :( nghe tiếc ghê

itunnel

Rìu Sắt
Mấy năm nay mình dùng IDM Trial Reset, từ lúc lên 6.36 Build 7 thì vô tác dụng. Vào đây thấy Hex cũng ko xài được.
Đặt gạch đợi thuốc mới. {big_smile}

P/S Bác thớt ở post #1 bảo IDM Trial Reset có virus, sao máy mình quét ko ra nhỉ? :-s

Hamano Kaito

Moderator
Đợt mình có share file .cmd mà ko ai quan tâm. Khá là buồn, {bad_smelly}
Nhưng cũng nhờ đó mà nó sống được tới giờ ! Ahahah, cho nên bây giờ khá là vui {rofl}{rofl}
-------
Bản Beta mới đã bị Cra-ker fix được rồi, lần này họ chơi kiểu Hooks. Kiểu này là kiểu tạo 1 tệp nào đó (vd như tệp .dll chẵn hạn). Sau đó nó sẽ hook vào file thực thi để bỏ qua trial thành full.
Nó khá giống loader nhưng loader mình phải thực thi còn hook file thì ko cần.
Ko biết DEV của IDM và Cra-cker sẽ chiến đấu như thế nào đây....

Kemcua97

Búa Gỗ Đôi
Đợt mình có share file .cmd mà ko ai quan tâm. Khá là buồn, {bad_smelly}
Nhưng cũng nhờ đó mà nó sống được tới giờ ! Ahahah, cho nên bây giờ khá là vui {rofl}{rofl}
-------
Bản Beta mới đã bị Cra-ker fix được rồi, lần này họ chơi kiểu Hooks. Kiểu này là kiểu tạo 1 tệp nào đó (vd như tệp .dll chẵn hạn). Sau đó nó sẽ hook vào file thực thi để bỏ qua trial thành full.
Nó khá giống loader nhưng loader mình phải thực thi còn hook file thì ko cần.
Ko biết DEV của IDM và Cra-cker sẽ chiến đấu như thế nào đây....
Tự nhiên IDM của mình dùng cmd báo fake, chạy lại fix thì load mãi {oh}, thư mục tên là Sualai

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.