Công cụ Internet - Acrylic DNS Proxy 2.0.0 - Nhằm nâng cao trải nghiệm duyệt web của bạn và giảm thời gian cần thiết để tải một trang web thông qua bộ nhớ đệm phản hồi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Acrylic DNS Proxy 2.0.0 - Nhằm nâng cao trải nghiệm duyệt web của bạn và giảm thời gian cần thiết để tải một trang web thông qua bộ nhớ đệm phản hồi

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Acrylic DNS Proxy – nhằm nâng cao trải nghiệm duyệt web của bạn và giảm thời gian cần thiết để tải một trang web thông qua bộ nhớ đệm phản hồi. Nói cách khác, các phản hồi được trả về từ máy chủ DNS được chương trình này lưu vào bộ nhớ đệm, điều này có ảnh hưởng đến thời gian được phân bổ cho độ phân giải tên khi một trang web được truy cập. Tuy lượng thời gian này không lớn (độ phân giải tên thường mất đến một giây cho mỗi trang), nhưng kết quả có thể nhìn thấy kịp thời. Chương trình này dễ dàng triển khai và chạy như một Cửa sổ

Title Release: Acrylic.DNS.Proxy.2.0.0
Home Page : http://mayakron.altervista.org/support/acrylic/Home.htm
License: FreeWare
Download:
XDNHV

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
Soft này Free và theo mình nghĩ ko cần phải cho vào LINK rồi bắc buộc bình luận mới có đâu bạn.

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Soft này Free và theo mình nghĩ ko cần phải cho vào LINK rồi bắc buộc bình luận mới có đâu bạn.

ok ban cho mình góp ý kiến , mình không biết lúc trước mình cũng làm sòftware khác cũng tương tự như thế này không biết ai xoá rồi thôi thì để mình edit lại