Phần mềm khác - Abacre Restaurant Point of Sales 2.4.0.871 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Quản lý khách sạn, nhà hàng, nhà ăn! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Abacre Restaurant Point of Sales 2.4.0.871 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Quản lý khách sạn, nhà hàng, nhà ăn!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cập nhật link mới ngày 29/7/2021!

hih
Abrace Restaurant Point of Sales được biết tới là một trong những phần mềm quản lý nhà hàng hiệu quả nhất hiện nay. Với nhiều tính năng nổi trội giúp người dùng ở đây là các chủ hàng, nhà hàng nắm bắt bao quát tổng thể dữ liệu có trong nhà hàng của mình để từ đó đưa ra những quyết định đúng đắn nhất

Abrace Restaurant Point of Sales có khả năng thay thế người sử dụng trong nhiều công việc chuyên môn. Phần mềm có khả năng lên danh sách thực đơn, niêm yết giá tiền, đặt trước các món ăn tới từng bàn trong nhà hàng.

Chương trình cũng mang tới cho người sử dụng chức năng của một nhân viên bán hàng và một kế toán. Abrace Restaurant Point of Sales thực hiện tính tiền và in hóa đơn cho từng bàn. Chương trình cũng tính toán và báo cáo doanh thu theo ngày hay doanh thu theo tháng.

Với đặc thù là một phần mềm phục vụ công việc kinh doanh, Abrace Restaurant Point of Sales phân quyền rõ ràng cho các đối tượng sử dụng khác nhau. Nếu bạn là người quản lí, bạn có quyền kiểm soát phần mềm bằng mật khẩu, thực hiện việc đưa vào các dữ liệu cần thiết hay thay đổi dữ liệu bất kì lúc nào. Còn nếu bạn là người bán hàng, bạn chỉ có thể thực hiện thanh toán và in hóa đơn thanh toán cho từng bàn ăn.

Abrace Restaurant Point of Sales được phát triển bằng mã nguồn mở. Vì vậy bạn có thể tùy biến phần mềm theo hướng phù hợp với quy mô, loại hình kinh doanh của từng nhà hàng khác nhau. Đây là một công cụ thực sự cần thiết cho công việc kinh doanh của bạn, tiết kiệm chi phí sử dụng lao động mà vẫn đem lại hiệu quả cao.

Abrace Restaurant Point of Sales quản lí nhiều công việc khác nhau trong một nhà hàng như lựa chọn menu, đặt bàn, in hóa đơn thanh toán, tính toán doanh thu...Đây là công cụ hỗ trợ chuyên nghiệp cho mảng kinh doanh nhà hàng với quy mô nhỏ tới trung bình.

Tính năng của Abrace Restaurant Point of Sales

• Lên danh sách thực đơn, niêm yết giá tiền, đặt trước các món ăn tới từng bàn.
  • Tính tiền và in hóa đơn cho từng bàn.
  • Tính toán và báo cáo doanh thu theo ngày hay doanh thu theo tháng.
  • Phân quyền rõ ràng cho các đối tượng sử dụng khác nhau.
  • Có thể tùy biến để phù hợp với từng công việc kinh doanh cụ thể.

Download Abacre Restaurant Point of Sales 2.4.0.871 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Quản lý nhà hàng, nhà ăn!

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @phj4nhpr09xx
qua tuyệt

ht23342

Gà con
Phần mềm hay quá, đúng cái mình cần. Không biết link còn sống không.

ht23342

Gà con
Fix lại cho bạn rồi nhé.
Mình tải về, giải nén ra 1 file exe. Chạy thử thì máy báo virus, trojan rất nhiều và không có bất cứ chương trình nào được chạy. Không hiểu sao như vậy, bạn có thể hướng dẫn được không?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình tải về, giải nén ra 1 file exe. Chạy thử thì máy báo virus, trojan rất nhiều và không có bất cứ chương trình nào được chạy. Không hiểu sao như vậy, bạn có thể hướng dẫn được không?

Bạn tải nhầm rồi, mình đã chủ ý để cái video tải file ở dưới link download rồi, bạn làm theo đúng hướng dẫn video là ok nhé.

ht23342

Gà con
Bạn tải nhầm rồi, mình đã chủ ý để cái video tải file ở dưới link download rồi, bạn làm theo đúng hướng dẫn video là ok nhé.
Thank bạn. Mình tải đúng file như cách bạn hướng dẫn. Mình vừa làm lại thì máy còn không cho download luôn. Thôi đành bỏ qua vậy. Dù sao vẫn rất cám ơn bạn đã nhiệt tình hướng dẫn và upload các phần mềm rất hay và hữu ích.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thank bạn. Mình tải đúng file như cách bạn hướng dẫn. Mình vừa làm lại thì máy còn không cho download luôn. Thôi đành bỏ qua vậy. Dù sao vẫn rất cám ơn bạn đã nhiệt tình hướng dẫn và upload các phần mềm rất hay và hữu ích.

Bạn tải theo link mediafire đơn giản ở bên dưới:

Giúp là giúp cho chót, đến nơi đến chốn :D