Phần mềm khác - Abacre Restaurant Point of Sales 2.4.0.871 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Quản lý khách sạn, nhà hàng, nhà ăn! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Abacre Restaurant Point of Sales 2.4.0.871 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Quản lý khách sạn, nhà hàng, nhà ăn!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Abrace Restaurant Point of Sales được biết tới là một trong những phần mềm quản lý nhà hàng hiệu quả nhất hiện nay. Với nhiều tính năng nổi trội giúp người dùng ở đây là các chủ hàng, nhà hàng nắm bắt bao quát tổng thể dữ liệu có trong nhà hàng của mình để từ đó đưa ra những quyết định đúng đắn nhất

Abrace Restaurant Point of Sales có khả năng thay thế người sử dụng trong nhiều công việc chuyên môn. Phần mềm có khả năng lên danh sách thực đơn, niêm yết giá tiền, đặt trước các món ăn tới từng bàn trong nhà hàng.

Chương trình cũng mang tới cho người sử dụng chức năng của một nhân viên bán hàng và một kế toán. Abrace Restaurant Point of Sales thực hiện tính tiền và in hóa đơn cho từng bàn. Chương trình cũng tính toán và báo cáo doanh thu theo ngày hay doanh thu theo tháng.

Với đặc thù là một phần mềm phục vụ công việc kinh doanh, Abrace Restaurant Point of Sales phân quyền rõ ràng cho các đối tượng sử dụng khác nhau. Nếu bạn là người quản lí, bạn có quyền kiểm soát phần mềm bằng mật khẩu, thực hiện việc đưa vào các dữ liệu cần thiết hay thay đổi dữ liệu bất kì lúc nào. Còn nếu bạn là người bán hàng, bạn chỉ có thể thực hiện thanh toán và in hóa đơn thanh toán cho từng bàn ăn.

Abrace Restaurant Point of Sales được phát triển bằng mã nguồn mở. Vì vậy bạn có thể tùy biến phần mềm theo hướng phù hợp với quy mô, loại hình kinh doanh của từng nhà hàng khác nhau. Đây là một công cụ thực sự cần thiết cho công việc kinh doanh của bạn, tiết kiệm chi phí sử dụng lao động mà vẫn đem lại hiệu quả cao.

Abrace Restaurant Point of Sales quản lí nhiều công việc khác nhau trong một nhà hàng như lựa chọn menu, đặt bàn, in hóa đơn thanh toán, tính toán doanh thu...Đây là công cụ hỗ trợ chuyên nghiệp cho mảng kinh doanh nhà hàng với quy mô nhỏ tới trung bình.

Tính năng của Abrace Restaurant Point of Sales

• Lên danh sách thực đơn, niêm yết giá tiền, đặt trước các món ăn tới từng bàn.
  • Tính tiền và in hóa đơn cho từng bàn.
  • Tính toán và báo cáo doanh thu theo ngày hay doanh thu theo tháng.
  • Phân quyền rõ ràng cho các đối tượng sử dụng khác nhau.
  • Có thể tùy biến để phù hợp với từng công việc kinh doanh cụ thể.

Download Abacre Restaurant Point of Sales 2.4.0.871 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Quản lý nhà hàng, nhà ăn!

Cách tải:

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @phj4nhpr09xx

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn bác. Nhưng sao ko thấy file setup mà chỉ có c...rac....k vậy bác @phj4nhpr09xx ?

Cái này mình nén 3 lớp để tăng cường độ bảo mật cho file, tránh bị các server upload nó nhận diện là hàng độc không cho up lên thôi. Bạn giải nén tiếp file cuối cùng là sẽ có file setup ở bên trong, còn file gần cuối chỉ có file thuốc :D
Chúc bạn vui vẻ, hạnh phúc!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cái này miễn phí trên trang chủ phải không nhỉ?

Mình vừa lên trang chủ tải bản mới nhất về vẫn là bản 30 days trial thôi bạn ạ. File này mình tìm thấy được ở bên dot com năm 2011, do 1 thành viên yêu cầu. Và mình vẫn giữ file đó ở trong máy từ hồi đó đến nay nên hôm nay mình post lên để cho các bạn dùng :)
Chúc bạn vui vẻ!

diepnm

Gà con
Em đang cần phần mềm Quản lý Tài sản về Công nghệ thông tin *(như: Máy vi tính, máy in, thiết bị,...). Bác nào có thì cho em xin với ạ. Chân thành cảm ơn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Em đang cần phần mềm Quản lý Tài sản về Công nghệ thông tin *(như: Máy vi tính, máy in, thiết bị,...). Bác nào có thì cho em xin với ạ. Chân thành cảm ơn.

Phần mềm này hiện mình không có, và cũng không biết có phần mềm nào như vậy không. Thường thì mình toàn quản lý bằng Excel, tự tay làm thôi :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bác chủ thớt kiếm phiên bản mới đi, phiên bản này lỗi nhiều lắm

Phần mềm này trước mình lưu ở trong máy từ năm 2012, lưu trong máy từ thời điểm đó đến giờ nên mình post lại lên cho mọi người sử dụng, và khai thác được cái gì từ nó thì khai thác thôi bạn ạ :D Chứ bản mới nhất hoặc các bản khác (trừ bản này ra) mình đều thử thuốc bên trong của phiên bản này thì không được.
Đành phải dùng tạm bản này hoặc chờ khi nào có thuốc hoặc có cách nào đó reset phần mềm này thì mình sẽ post lên và giới thiệu cho mọi người sau. Còn hiện tại bản này là bản duy nhất ở trên mạng luôn đấy bạn ạ :D
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

killerpower

Rìu Sắt Đôi
Phần mềm này trước mình lưu ở trong máy từ năm 2012, lưu trong máy từ thời điểm đó đến giờ nên mình post lại lên cho mọi người sử dụng, và khai thác được cái gì từ nó thì khai thác thôi bạn ạ :D Chứ bản mới nhất hoặc các bản khác (trừ bản này ra) mình đều thử thuốc bên trong của phiên bản này thì không được.
Đành phải dùng tạm bản này hoặc chờ khi nào có thuốc hoặc có cách nào đó reset phần mềm này thì mình sẽ post lên và giới thiệu cho mọi người sau. Còn hiện tại bản này là bản duy nhất ở trên mạng luôn đấy bạn ạ :D
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
reset thời gian sử dụng thì được, nhưng khi in biên lai thì lại bị dính câu demo version-not for sale, mỗi dòng lại dính câu đó. thôi ko có patch đành xài phiên bản cũ vậy.

Sửa lần cuối:
Nếu cần 1 phần mềm quản lý chuyên về khách sạn, thì mình đã gửi cho bạn list danh sách (có cả miễn phí và trả phí) để bạn trải nghiệm qua hòm thư tin nhắn cá nhân của diễn đàn rồi nhé.
Abrace Restaurant Point of Sales được biết tới là một trong những phần mềm quản lý nhà hàng hiệu quả nhất hiện nay. Với nhiều tính năng nổi trội giúp người dùng ở đây là các chủ hàng, nhà hàng nắm bắt bao quát tổng thể dữ liệu có trong nhà hàng của mình để từ đó đưa ra những quyết định đúng đắn nhất

Abrace Restaurant Point of Sales có khả năng thay thế người sử dụng trong nhiều công việc chuyên môn. Phần mềm có khả năng lên danh sách thực đơn, niêm yết giá tiền, đặt trước các món ăn tới từng bàn trong nhà hàng.

Chương trình cũng mang tới cho người sử dụng chức năng của một nhân viên bán hàng và một kế toán. Abrace Restaurant Point of Sales thực hiện tính tiền và in hóa đơn cho từng bàn. Chương trình cũng tính toán và báo cáo doanh thu theo ngày hay doanh thu theo tháng.

Với đặc thù là một phần mềm phục vụ công việc kinh doanh, Abrace Restaurant Point of Sales phân quyền rõ ràng cho các đối tượng sử dụng khác nhau. Nếu bạn là người quản lí, bạn có quyền kiểm soát phần mềm bằng mật khẩu, thực hiện việc đưa vào các dữ liệu cần thiết hay thay đổi dữ liệu bất kì lúc nào. Còn nếu bạn là người bán hàng, bạn chỉ có thể thực hiện thanh toán và in hóa đơn thanh toán cho từng bàn ăn.

Abrace Restaurant Point of Sales được phát triển bằng mã nguồn mở. Vì vậy bạn có thể tùy biến phần mềm theo hướng phù hợp với quy mô, loại hình kinh doanh của từng nhà hàng khác nhau. Đây là một công cụ thực sự cần thiết cho công việc kinh doanh của bạn, tiết kiệm chi phí sử dụng lao động mà vẫn đem lại hiệu quả cao.

Abrace Restaurant Point of Sales quản lí nhiều công việc khác nhau trong một nhà hàng như lựa chọn menu, đặt bàn, in hóa đơn thanh toán, tính toán doanh thu...Đây là công cụ hỗ trợ chuyên nghiệp cho mảng kinh doanh nhà hàng với quy mô nhỏ tới trung bình.

Tính năng của Abrace Restaurant Point of Sales

• Lên danh sách thực đơn, niêm yết giá tiền, đặt trước các món ăn tới từng bàn.
  • Tính tiền và in hóa đơn cho từng bàn.
  • Tính toán và báo cáo doanh thu theo ngày hay doanh thu theo tháng.
  • Phân quyền rõ ràng cho các đối tượng sử dụng khác nhau.
  • Có thể tùy biến để phù hợp với từng công việc kinh doanh cụ thể.

Download Abacre Restaurant Point of Sales 2.4.0.871 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Quản lý nhà hàng, nhà ăn!

No quote

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @phj4nhpr09xx

Cho mình xin danh sách phần mềm quản lý khách sạn miễn phí với ad ơi, cảm ơn ad nhiều lắm.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho mình xin danh sách phần mềm quản lý khách sạn miễn phí với ad ơi, cảm ơn ad nhiều lắm.

Search Google có nhiều lắm bạn ạ, đặc biệt là trên trang download.com.vn. Bạn có thể trải nghiệm và nghiên cứu thêm :)

chipu0106

Búa Đá
Nếu cần 1 phần mềm quản lý chuyên về khách sạn, thì mình đã gửi cho bạn list danh sách (có cả miễn phí và trả phí) để bạn trải nghiệm qua hòm thư tin nhắn cá nhân của diễn đàn rồi nhé.
Bạn gửi cho mình với. Mình cũng đang cần cái này ^^. Tìm trên download.com.vn nhiều quá, chả biết cái nào hay

neptunelt

Gà con
Link die rồi bạn ơi, bạn làm ơn up lại trang khác được ko, cảm ơn bạn nhiều nhé