45 tập truyện ngắn Doremon định dạng PDF | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

45 tập truyện ngắn Doremon định dạng PDF

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
tong-hop-tron-bo-45-tap-truyen-ngan-doremon-doc-xuoi-1996-dorahome.info_.webp

Đây là bộ truyện tranh Nhật Bản nổi tiếng do tác giả Fujiko F. Fujio sáng tác, gồm 45 tập được xuất bản từ năm 1973 đến năm 1996. Bộ truyện kể về cuộc phiêu lưu của chú mèo máy Doraemon đến từ thế kỷ 22 và cậu bé Nobita Nobi hậu đậu ở thế kỷ 21.

Mỗi tập truyện là một câu chuyện độc lập, xoay quanh những rắc rối của Nobita trong cuộc sống học tập, sinh hoạt và cách Doraemon sử dụng bảo bối để giúp đỡ cậu. Các câu chuyện thường mang tính hài hước, vui nhộn, đan xen với những bài học ý nghĩa về tình bạn, lòng dũng cảm, sự kiên trì và ước mơ.

Bộ truyện Doraemon Truyện Ngắn đã trở thành một phần tuổi thơ của nhiều thế hệ, không chỉ mang đến niềm vui mà còn giúp mọi người trưởng thành và hoàn thiện bản thân.

Mã hex:

28 tập Doremon truyện ngắn PDF chất lượng cao từ bạn rodo1210 , chân thành cảm ơn bạn

• Bonus Thần đồng đất Việt 166 tập:

Sửa lần cuối:

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
============
Link này không thấy gì hết á
Đã update link ở #1

tong-hop-tron-bo-45-tap-truyen-ngan-doremon-doc-xuoi-1996-dorahome.info_.webp

Đây là bộ truyện tranh Nhật Bản nổi tiếng do tác giả Fujiko F. Fujio sáng tác, gồm 45 tập được xuất bản từ năm 1973 đến năm 1996. Bộ truyện kể về cuộc phiêu lưu của chú mèo máy Doraemon đến từ thế kỷ 22 và cậu bé Nobita Nobi hậu đậu ở thế kỷ 21.

Mỗi tập truyện là một câu chuyện độc lập, xoay quanh những rắc rối của Nobita trong cuộc sống học tập, sinh hoạt và cách Doraemon sử dụng bảo bối để giúp đỡ cậu. Các câu chuyện thường mang tính hài hước, vui nhộn, đan xen với những bài học ý nghĩa về tình bạn, lòng dũng cảm, sự kiên trì và ước mơ.

Bộ truyện Doraemon Truyện Ngắn đã trở thành một phần tuổi thơ của nhiều thế hệ, không chỉ mang đến niềm vui mà còn giúp mọi người trưởng thành và hoàn thiện bản thân.

Đây là các file PDF của bộ truyện này, mình sưu tầm từ internet chia sẻ lại cho mọi người.
Liên kết tải xuống:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

• Update Thần đồng đất Việt 166 tập: *** Hidden text: cannot be quoted. ***
k thay link bac oi

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Mình có 28 tập truyện ngắn chất lượng file rất tốt, sưu tầm được, mong admin download về rồi upload lại để giữ link cho các bạn nào cần (vì drive của mình hết dung lượng lưu trữ rồi, mình để 24h xoá link nhé)

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cảm ơn bạn nhiều, mình đã cập nhật thêm vào bài viết cho các bạn khác xem.

kisigio

Rìu Sắt Đôi
Bạn gửi mình xin link tải truyện Thần đồng đất việt nhé. Mình cảm ơn.