Desktop & Văn phòng - 3-Heights PDF Desktop Repair Tool 6.26.0.5 Full - Sửa chữa file PDF bị hỏng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
3-Heights PDF Desktop Repair Tool là phần mềm phát hiện và sửa chữa các tài liệu PDF bị hỏng tránh các lỗi trong PDF và tìm cách khôi phục chúng. Vấn đề tạo hoặc thao tác PDF không chính xác, chuyển FTP bị lỗi, sự cố hệ thống trong quá trình tạo, gián đoạn mạng hoặc sao chép không đầy đủ đều có thể khiến tài liệu PDF không thể đọc được. Điều này có thể dẫn đến việc mất dữ liệu quan trọng và do đó, mất thông tin hoặc thời gian ngừng sản xuất. Do đó việc sử dụng một phần mềm như 3-Heights PDF Desktop Repair Tool là rất cần thiết cho công việc.

3-Heights PDF Desktop Repair Tool sẽ phân tích các tài liệu PDF liên quan đến thông số kỹ thuật PDF và sửa chữa chúng theo chỉ định. Nó trích xuất nội dung dễ đọc như hình ảnh hoặc đoạn trang từ các tài liệu không thể sửa chữa và lưu dữ liệu dưới dạng tài liệu mới.

3-Heights PDF Desktop Repair Tool đảm bảo chất lượng và mức độ dễ đọc của tài liệu PDF trong tất cả các quy trình kinh doanh. Thành phần này được đặc trưng bởi tốc độ cao, cơ chế toàn diện để phân tích và sửa chữa và sự phù hợp của nó cho một loạt các hệ điều hành.

Tính năng 3-Heights PDF Desktop Repair Tool
  • Độ nhạy cao trong phát hiện tham nhũng
  • Chức năng sửa chữa toàn diện
  • Phục hồi dữ liệu có sẵn từ các tài liệu không hợp lệ
  • Tốc độ phục hồi cao
  • Định nghĩa cấu hình sửa chữa tùy chỉnh cho các tài liệu đầu ra khác nhau
Link trang chủ:

Download 3-Heights PDF Desktop Repair Tool 6.26.0.5 Full - Sửa chữa file PDF bị hỏng

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Phần mềm này xài rất ngon này. Mấy file pdf bị lỗi 110 các kiểu mình toàn dùng nó để fix! Cơ mà em cài trên windows 7 32 bit thì báo lỗi. Các bác xài windows 10 thử cài rồi report lại xem sao nhé!!!

Sửa lần cuối:

nangkhieu

Búa Gỗ
win10 32 lỗi ko cài được

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phần mềm này xài rất ngon này. Mấy file pdf bị lỗi 110 các kiểu mình toàn dùng nó để fix! Cơ mà em cài trên windows 7 32 bit thì báo lỗi. Các bác xài windows 10 thử cài rồi report lại xem sao nhé!!!
win10 32 lỗi ko cài được

Mình test trên máy mình Windows 10 64 bit hoàn toàn bình thường, ảnh test chụp màn hình máy tính cá nhân của mình đã post ở trong bài viết. Nếu các bạn không cài được trên 32 bit thì để mình kiếm bản khác, với lại mình không có máy 32 bit nên cũng bất tiện :D

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Mình test trên máy mình Windows 10 64 bit hoàn toàn bình thường, ảnh test chụp màn hình máy tính cá nhân của mình đã post ở trong bài viết. Nếu các bạn không cài được trên 32 bit thì để mình kiếm bản khác, với lại mình không có máy 32 bit nên cũng bất tiện :D
Không cần đâu bác, em đang older con SSD để lên windows 10 rồi :D

littlecrabvt

Búa Gỗ
bác ơi nếu được nhờ bác upload lên link khác giúp em với ạ, link hiện tại chết rồi ạ!