Chia sẻ - Tuyển chọn app thay thế cho Youtube gốc - Xem video, tải mp3 không quảng cáo | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tuyển chọn app thay thế cho Youtube gốc - Xem video, tải mp3 không quảng cáo

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cập nhật:
YouTube Premium v19.10.38_Liteapk
Youtube ReVanced Extended v19.09.37_TryRoom
Snaptube-VIP-v7.17.0.71750110_build_71750110-armeabi,arm64-v8a (Xem Youtube và hỗ trợ tải luôn trong app)
IgeBlock v1.0.92 (Premium) (Dành cho máy cấu hình thấp)

Minhhieeu

Gà con
Mình bỏ hẳn youtube, chuyển qua xài app dailymotion, có những nội dung youtube từng bỏ vẫn còn trên app, chẳng hạn full châu tinh trì lồng tiếng 😂😂

fsfdfsdfs

Gà con
  • Chia sẽ với anh/em VN-Z bộ sưu tập file APK thay thế cho Youtube gốc của máy, tha hồ xem Youtube không có quảng cáo, tắt màn hình vẫn nghe nhạc được, tải video-mp3 không giới hạn.
  • Đây là file APK gốc được mình tải từ trang chủ chính thức của app hoặc bên gifhub, còn các file MOD fremium thì cũng được scan virus online và tải từ các diễn đàn tương đối uy tín, nên độ an toàn thì anh/em yên tâm nhé, bản thân mình cũng đang sử dụng.
  • Nếu dùng Youtube ReVanced Extended thì cài thêm apk YTDLnis để tích hợp tính năng tải mp3 - video (có sẵn trong link)

V/v: Nên tháo hết các phiên bản cũ đang cài sẵn trong máy rồi hãy cài đặt lại.

Link sẽ được cập nhật thường xuyên.

For Smart TV (Android TV, TV Box, Google TV, AmazonFire TV)

Link tổng hợp: *** Hidden text: cannot be quoted. ***

----------------
Bổ sung bản Youtube cho hệ điều hành iOS (cài thông qua Sideloadly)
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Tổng hợp các kênh tivi có đá bóng luôn thì hay quá bro ơi. kaka

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tổng hợp các kênh tivi có đá bóng luôn thì hay quá bro ơi. kaka
Thường mấy app dạng này sống ít khi "thọ" nên ít khi mình liệt kê.
Xin hỏi cách cài cho điện thoại Android ạ?
Cám ơn bạn nhiều!
Bạn dùng điện thoại android dòng nào, cơ bản thì chỉ cần bật chế độ cho phép cài đặt nguồn apk ngoài là được, khi tải file apk về mở lên sẽ có bảng thông báo yêu cầu bạn "mở chế độ cài đặt nguồn ngoài", cũng dễ thôi.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
IOS cài không được, lỗi jailbreak. Làm thế nào vậy anh em?
iOS thì không có nhiều lựa chọn vì bảo mật khá cao, jailbreak thì không an toàn cho máy, mình vừa cập nhật 1 số file IPA Youtube mới, bạn có thể tìm hiểu thêm cách cài đặt tuỳ phiên bản iOS đang sử dụng.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình bỏ hẳn youtube, chuyển qua xài app dailymotion, có những nội dung youtube từng bỏ vẫn còn trên app, chẳng hạn full châu tinh trì lồng tiếng 😂😂
Youtube đã nhiều nội dung rác, bên Dailymotion còn rác dã man hơn nữa, chưa kể tốc độ thì cũng không thể sánh bằng Youtube được.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cập nhật (Android):
SmartTube Stable & Bebta 21.x (Dành cho Smart TV, Box TV...)

Cập nhật (iOS):
uYouPlus-19.08.2-3.0.3
CercubePlus_18.25.1_5.3.11
---
Phần mềm hỗ trợ:
Sideloadly_0.50.3.0
3uTools_v3.09.006
Cydia Impactor_0.9.56

Sửa lần cuối:

huynhminhtriet

Moderator
Thành viên BQT
Thường mấy app dạng này sống ít khi "thọ" nên ít khi mình liệt kê.

Bạn dùng điện thoại android dòng nào, cơ bản thì chỉ cần bật chế độ cho phép cài đặt nguồn apk ngoài là được, khi tải file apk về mở lên sẽ có bảng thông báo yêu cầu bạn "mở chế độ cài đặt nguồn ngoài", cũng dễ thôi.
Mình dùng POCO X4Pro, chưa thử cài nguồn APK bao giờ nên không biết!
Bạn vui lòng cho hỏi vậy APK youtube nào thích ứng với đt của mình vậy?
Xin cám ơn bạn

Osiris

Búa Gỗ Đôi
Xin cám ơn bạn
cài cái Youtube Rrevanced Extended 19.07.40 github + Vanced microG để đăng nhập tài khoản google nha bác
Vanced microG thì cài bản mới nhất cho nóng, dùng acc google hay dùng để đăng nhập cũng được nhưng tốt nhất xài acc clone cho chắc ăn

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Xin cám ơn bạn
Trong link mình share thì bản nào bạn cũng có thể cài hết, quan trọng là thích giao diện và icon như thế nào thôi.

Shiny

Rìu Sắt
anh em dùng revanced có hay bị treo như này ko? Có cách nào fix dc ko?

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
mình đang dùng bản mới nhất bạn ah, bị thường xuyên luôn. Mình hay cập nhật mỗi ngày trên liteapks.
Không hẳn cập nhật thường xuyên là tốt, nếu bạn cũ vẫn đang dùng tốt thì cứ nguyên đi nhé, bạn vào bộ nhớ tạm của app xoá hết dữ liệu, sau đó gỡ app ra và cài mới lại, update lVanced microG v0.3.0.240754 mình có share trong link luôn, trường hợp vẫn không được thì chuyển qua dùng bản của TryRoom đi.
các bác có cách nào cài được file apk vào tv box viettel không ? thanks all
Nếu chạy android thì vẫn cài được, tìm hiểu thêm cách chép file vào đi bạn, nhưng nếu android cũ quá mức thì thua nha.