Hỏi/ Thắc mắc - Telegram liệu có sập hẳn không? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Telegram liệu có sập hẳn không?

hptrungduc

Rìu Sắt
Đang làm việc phà phà bỗng nhiên Telegram lăn quay đơ ra. Các bác biết nguyên nhân gì không? Lẽ nào sập luôn chăng?

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Đang làm việc phà phà bỗng nhiên Telegram lăn quay đơ ra. Các bác biết nguyên nhân gì không? Lẽ nào sập luôn chăng?
làm gì sập telegram, mình hôm qua đang xài nè , bác có cập nhật phiên bản mới chưa , thử thoát ra vào lại xem sao,

Hamano Kaito

Moderator
Dạo này thấy app này quét các nhóm share lậu hơi bị căng.

hptrungduc

Rìu Sắt
lạ vậy , bên mình xài bình thuờng trên vi tính hay trên iphone vẫn xài ngon lành không bị đứng hình, tại mình dùng phiên bản portable trên vi tính thấy không có vấn đề bác
Ngưng thở xong lại thở lại rồi bác, bên em phải để phòng mở thêm kênh làm việc trên một ứng dụng khác nữa, mỗi lần nó đứt là ngồi thở oxy mệt lắm. Chưa biết vì nguyên nhân gì nữa nhỉ, có khi nào là do IT đánh nhầm code giống fb nữa không ta?

Whale

Rìu Chiến
Ảnh chụp màn hình 2024-04-27 194134.jpg

OK rồi!! Thỉnh thoảng lag tí nhưng khắc phục rất nhanh !!

Hamano Kaito

Moderator
Quét cho có thôi, cái telegram nó có khác gì cái bãi rác d33p w3b đâu, khả năng phải gọi nó là phiên bản nâng cấp dễ sử dụng hơn của d33p ấy chứ.
Group mình vào bị ban giờ vào 4rum đó kiếm lại link tele thì ko còn nữa. Mà là của Nga mới đau