Hỏi/ Thắc mắc - Zotac 1070 amp extreme không chạy đc led | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Zotac 1070 amp extreme không chạy đc led

Đèn led của em vẫn sáng, nhưng cái phần mềm firestorm để chỉnh màu đèn led, thì cái nút spectra nó bị ẩn đi, nên không chỉnh đc màu đèn led. Search thì thấy khá nhiều người dùng bị và chả thấy bọn zotac nó khắc phục gì cả. Trên này có anh em nào dùng mà biết cách khắc phục chỉ em với. Phải công nhận là phần mềm đi kèm của bọn zotac này nó cùi thật sự luôn ạ. 1 cái phần mềm mà lên trang chủ nó có đến 4-5 mục download :(

volocnguyen12

Búa Đá
ko chỉ hỗ trợ firmware cùi mà chất lượng bo mạch của zotac cũng cùi nữa bạn, đó là lý do mà sản phẩm của họ giá thành luôn rẻ hơn các hãng khác ak, năm ngoái mình có mua 1 card 1660 của zotac khui hộp xài dc 1 tuần thì lỗi, đem bảo hành thì đc báo là gỉ sét linh kiện bên trong nên từ chối bảo hành, nói thiệt chứ ai mua card mới về lai khui ra mà check xem mạch bên trong card nó có gỉ hay ko nên mất toi gần 5 củ khoai

ansos123

Rìu Bạc
nghe các bác chê zotac quá. Có khi chuyển sang Galax vậy

Hamano Kaito

Moderator
@volocnguyen12 | Bạn mua ở chỗ nào vậy !?? Mình trước mua ở phong vũ cũng zotac bao hành hoài đến khi hết bảo hành thì card giờ nó trâu bò lắm.
Nghĩ nhiều lúc đen nó đi liền với đỏ và ngược lại

volocnguyen12

Búa Đá
@volocnguyen12 | Bạn mua ở chỗ nào vậy !?? Mình trước mua ở phong vũ cũng zotac bao hành hoài đến khi hết bảo hành thì card giờ nó trâu bò lắm.
Nghĩ nhiều lúc đen nó đi liền với đỏ và ngược lại
mình cũng mua ở phong vũ đó bác, đợt đó đem ra phong vũ để họ gửi đi bảo hành mà, bị xong mình có tham gia 1 số group về công nghệ cũng nhiều người than phiền về chất lượng của zotac, cũng vì thấy rẻ hơn mấy hãng khác 1 xíu mà ham nên rút đc kinh nghiệm ko phải tự nhiên mà nó rẻ hơn {byebye}