Chia sẻ - ZENMOS VOODOO WINDOWS - LTSC 24H2, 22H2 @EnterpriseG Style@ - Evaluation Reconstruct EnterpriseG 24H2 | Page 62 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ ZENMOS VOODOO WINDOWS - LTSC 24H2, 22H2 @EnterpriseG Style@ - Evaluation Reconstruct EnterpriseG 24H2

MingPham

Gà con
à không phải, 2 bản này nhu cầu y chang.

Khi mic phát hành chính thức LTSC OEM 24H2 nên mình lấy nó làm thành V6, định thôi luôn, ai dè do bài báo trên mạng đề cập đến Windows Government nên ngứa ngáy tay chân nên làm ra V6B.
Ohook nó dc 10 ngày, sau 10 ngày có tự gia hạn dc ko bác?

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Ohook nó dc 10 ngày, sau 10 ngày có tự gia hạn dc ko bác?
Ohook kích hoạt office 2024 vĩnh viễn chứ đâu mà 10 ngày hả bro.

sgm99

Búa Đá
Thank bro đã test V6B

Sorry bro kích hoạt office2019 báo lỗi WMIC là do bản win đó, cũng chả hiểu tại sao nữa vì trên MDL có người cài bản chính chủ Enterprise cũng bị nữa

Khi test mình không thấy là do mình chỉ cài office 2024, vì office 2024 bro dùng phần kích hoạt Ohook của MAS thì hoàn toàn bình thường OK.

Mình vừa thử test cài office 2010 thì khi kích hoạt cũng báo lỗi WMIC, cách kích hoạt 2010 thì làm theo https://msguides.com/office-2010-2013 mình đã test OK.

Với office 2019 bro hãy làm theo https://msguides.com/office-2019 thử xem.

Còn số 3 trong Ultra GO để bỏ Windows Defender thì bro ko cần phải làm đâu vì 2 lý do:
1. VOODOO6 BANSHEE là EnterpriseG, Anti virus mặc định luôn tắt tuyệt đối từ Product Policy (trừ khi bro chuyển Edition của V6B thành Edition khác EnterpriseG).
2. Script tắt Windows Defender không tương thích trên bản 24H2 nữa nó chỉ tương thích từ bản Win11 23H2 trở xuống thôi.
Xin cám ơn sếp đã chia sẻ. Sở dĩ bị "lỗi" như vậy do trước đó tự nhiên thấy xuất hiện phớt qua màn hình cho biết bị thằng Win Defender Smartscreen "rà" thấy gì đó nên không làm gì được cả. Bỏ mấy cái USB để cài thêm softs thì thấy bị xóa mờ mờ, có cài vô cũng không xài được?? Do đó tôi mới thử cài thằng Defender Remover từ trang sordum vô thì thấy màn hình lại nhảy nhót tùm lum, nên đành phải xóa bỏ em 6B này và cài trở lại em 6 thì thấy tất cả đều được "bình yên vô sự", "tai qua nạn khỏi"!!