XMind 2022 v22.11.3656 (x64) Full - Vẽ sơ đồ tư duy | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

manhcuong83

Búa Gỗ Đôi
Bản mới giờ đang lỗi nên nếu bạn có thích dùng bản cũ hơn để mình gửi, dùng tạm 1 thời gian để tìm bản fix vá lỗi bạn ạ :D
Bản cũ thì mình vẫn có, mỗi tội ko đẹp bằng bản mới đó mà. :D
Mình cũng xem có bạn post topic tương tự về phần mềm này & cũng nói chưa có Cr@ck hoàn hảo cho nó.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
link toàn nhảy sang shopee thớt nhỉ, mình vẫn k down được :(

Mình ko bị gì cả, vẫn bình thường, cách để tránh nó chuyển hướng sang trang shoppe bạn có thể làm bằng cách:
Mở web lên, sau đó bấm Miễn phí tải về, khi vừa chuyển sang trang mới đếm ngược số giây download thì bạn bấm nút X trên thanh web để ngừng load web thì nó sẽ không nhảy trang shoppe nữa :D

blackqb

Gà con
Bạn nào có link bản full này cho mình xin vs ạ, chuẩn bị thuyết trình, đang cần gấp

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn nào có link bản full này cho mình xin vs ạ, chuẩn bị thuyết trình, đang cần gấp

Link bản full mình chia sẻ ở trang đầu rồi đó bạn hiền. Tải về, bẻ khóa và dùng thôi :)