Hỏi/ Thắc mắc - xin trợ giúp về tạo bản ghost không có driver để bung trên máy khác. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc xin trợ giúp về tạo bản ghost không có driver để bung trên máy khác.

truonghack

Gà con
mọi người cho mình hỏi cách làm 1 bản ghost không có cài sẵn driver để bung trên máy khác với ạ.

vì mình có bản win10 trên máy dell chạy ổn định các ứng dụng về thiết kế, nên mình muốn ghost lại 1 bản để dùng sau này trên các máy khác, mà nó có driver riêng của máy đó nên sợ khi bung trên máy khác thì nó xung đột ạ.

cám ơn mọi người!

malemkhoang

Rìu Chiến
Người làm "bản Ghost" chỉ làm No Soft thôi bạn nhé.

truonghack

Gà con
Người làm "bản Ghost" chỉ làm No Soft thôi bạn nhé.
chụp bản ghost thì mình biết làm rồi, chỉ là trên bản win cũ có driver sợ mang qua máy khác bung ra thì nó sung đột gây lỗi nên mình muốn xóa hết driver trước khi chụp cho an toàn ấy ạ.