Hỏi/ Thắc mắc - Xin trợ giúp cài win ổ GPT | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin trợ giúp cài win ổ GPT

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Cháu @philongphongvan, Teamview vào WinPE vẫn giúp bạn ấy cài Win được nhưng không thể nào vào BIOS của máy đó được đó cháu.
Dạ vâng bác, bác chỉ và nói bạn ấy vào bios thao tác thấy những gì rồi chụp hình gởi lên cho bác coi, nếu chỉ có 1 máy thì dùng dt chụp cũng được, thì bác mới dễ chỉ được ạ :)

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
mình di chuyển lên xuống đó
giờ làm tnao nữa b?

Bạn chọn trở lên dòng Legacy đó, rồi nhấn enter và chụp hình tiếp cho tôi xem nhé.

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
Trước đó bạn đã làm rồi mà? Vào Pe8, mount ISO, chọn setup.exe. Mà khi nãy bạn thoát cái BIOS nó không hỏi bạn save gì sao bạn?
nãy lưu rồi mà bạn. xong mình vào lại để ktra. bạn bảo ok thì mình ấn esc là khởi động lại thôi