Yêu cầu Phần mềm - Xin thuốc phần mềm Optitex 17 SP1? | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin thuốc phần mềm Optitex 17 SP1?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

welyham

Gà con
ADMIN CHO EM XIN BỘ CÀI ĐẦY ĐỦ OPTITEX 17 VỚI Ạ.
EM MỚI ĐI LÀM QUẢN LÝ YÊU CẦU PHẢI HỌC PHẦN MỀM NÀY MÀ EM CHƯA HIỂU VỀ NÓ RA MẤY CỦA HIỆU MÁY TÍNH GẦN NHÀ THÌ HỌ KO CÓ BỘ CÀI VÀ KO CÀI DC. RẤT MONG DIỄN ĐÀN CHIA SE VÀ GIÚP ĐỠ EM.
EM XIN TRÂN TRỌNG CẢM ƠN.
EMAIL CỦA EM : [email protected]

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Thấy nhiều bạn xin link, thắc mắc hỏi đáp nên mình chốt lại vấn đề ở đây như sau:
1. Link download cho những ai cần:
View hidden content is available for registered users!

2. Hiện tại phần mềm này đa số mọi người cài đều đang bị lỗi, mình cũng đang thử nghiên cứu xem như thế nào, hoặc có phiên bản nào mới hơn mà cài được không. Nếu được mình sẽ chia sẻ công khai trên diễn đàn bằng hẳn 1 topic mới, còn link download ở trên bạn nào muốn nghiên cứu thử cài đặt xem như thế nào thì tải ở mục 1. mình vừa post link ở trên @Tomomi Hoang

Topic này sẽ tạm khóa ở đây!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Update mới nhất ngày 08/7/2020:

Hiện tại mình vừa kiếm được 1 bản Optitex phiên bản cũ hơn 1 chút (phiên bản 15) có thể hoạt động tốt ở trên máy, thuốc thang đầy đủ và hợp, cho nên bạn nào có nhu cầu sử dụng ổn định lâu dài thì vào topic bên dưới của mình:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.