Yêu cầu Phần mềm - Xin thuốc phần mềm Optitex 17 SP1? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin thuốc phần mềm Optitex 17 SP1?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hamano Kaito

Moderator
Soft đó nhiều tiền bạn à, tầm 200 triệu trở lên, cờ rách của người bán thì lấy 500k 1 lần cài, cài lại 3 lần free.

Chịu bạn ơi, nếu soft có trial days mình sẽ cố giúp ! Nhưng file down thì chưa rõ thế nào nữa
Mà theo như suy đoán của mình thì khả năng cao soft này hỗ trợ cho doanh nghiệp <== vì nếu mua 200tr thì chỉ có doanh nghiệp mới cần đến, chứ cá nhân ít khi ai bán như vậy !

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Soft đó nhiều tiền bạn à, tầm 200 triệu trở lên, cờ rách của người bán thì lấy 500k 1 lần cài, cài lại 3 lần free.

Giờ xem có phần mềm nào khác thay thế được thì thay thế thôi bạn ạ, không thì dùng optitex :D

xomtram

Búa Đá
Giờ xem có phần mềm nào khác thay thế được thì thay thế thôi bạn ạ, không thì dùng optitex :D
Chịu bạn ơi, nếu soft có trial days mình sẽ cố giúp ! Nhưng file down thì chưa rõ thế nào nữa
Mà theo như suy đoán của mình thì khả năng cao soft này hỗ trợ cho doanh nghiệp <== vì nếu mua 200tr thì chỉ có doanh nghiệp mới cần đến, chứ cá nhân ít khi ai bán như vậy !
Mình làm bên may nên một số phần mêm chuyên nghành k có key, toàn đi mua c@k, giá thì như mình đã nói ở trên, ví dụ Lectra, Gerber, Optimex,...
Hôm trước mình xin đc 1 bản c@k của phần mềm Lectra, mình tự cài trên win10 thì ok, mà khi cài lại qua 1 máy win 7, 1 máy win10 khác mà lại k đc, k biết có bác nào ngâm cứu giúp mình trường hợp này k ạ.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Có ai trong topic này cài đc bản 17 chưa ạ.

Có thành viên cài được rồi nhưng mình test trên máy mình đều bị báo lỗi. Đang nghiên cứu xem nó bị làm sao...
===
Admin ơi, cho mình xin Optitex với. Thanks kiu bạn nhìu ạ

Link download Optitex phiên bản 17 dành cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: leoleike

cho mình xin pm Optitex 17 với nha anh.Xin cảm ơn mail em [email protected]

Chickentre

Gà con
Em mới vào học nghành may mặc anh em cho e xin Phần mềm Optitex 17 cr@ck với ạ. E xin cảm ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.