Yêu cầu Phần mềm - Xin phần mềm Q2ID (Quark to InDesign)? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin phần mềm Q2ID (Quark to InDesign)?

huynt

Búa Gỗ Đôi
Anh em có ai biết phần mềm Q2ID không ạ, hiện tại em đang bị lỗi file quarkxpress ( i/o error trying to read or write to disk. [-36] ) muốn chuyển đổi qua InDesign mà kiếm bản dùng thử của phần mềm này khó quá không biết có hiệu quả không nữa, ai có cách nào khác cho em xin ý kiến với :(

Hamano Kaito

Moderator
Phần mềm bạn cần là trình cắm cho QuarkXPress. Mà QuarkXPress bạn xài thì bị lỗi thì mở bằng gì ???

huynt

Búa Gỗ Đôi
Phần mềm bạn cần là trình cắm cho QuarkXPress. Mà QuarkXPress bạn xài thì bị lỗi thì mở bằng gì ???
Đúng rồi cái file QuakXpress của mình bị lỗi mình đang cần phần mềm Q2ID để chuyển file qua InDesign một phần mềm tương tự để đọc, mà cái này nó không cho mình dùng thử không biết có hiệu quả không.