Yêu cầu Phần mềm - Xin key Total Commander 9.2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin key Total Commander 9.2

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Có vấn đề này ở đây cần chủ topic giải thích nhanh chóng, nếu không tài khoản của bạn có thể sẽ gặp vấn đề.
Mình thấy bạn đã like topic phần mềm Total Commander mà mình đã post lên diễn đàn lúc 21:29 ngày hôm nay, nhưng topic này bạn lập ra lúc 22:17. Sau đó bạn tự comment đã tìm thấy được link. Bạn giải thích sao về vấn đề này? Liệu bạn muốn SPAM, câu post để view link ẩn?
====
Phần mềm này dùng làm gì vậy các bác

Để hiểu rõ thêm phần mềm này dùng để làm gì thì bạn vào topic bên dưới của mình đã post lên diễn đàn trước đây:

bombo007

Búa Đá
Có vấn đề này ở đây cần chủ topic giải thích nhanh chóng, nếu không tài khoản của bạn có thể sẽ gặp vấn đề.
Mình thấy bạn đã like topic phần mềm Total Commander mà mình đã post lên diễn đàn lúc 21:29 ngày hôm nay, nhưng topic này bạn lập ra lúc 22:17. Sau đó bạn tự comment đã tìm thấy được link. Bạn giải thích sao về vấn đề này? Liệu bạn muốn SPAM, câu post để view link ẩn?
====

Để hiểu rõ thêm phần mềm này dùng để làm gì thì bạn vào topic bên dưới của mình đã post lên diễn đàn trước đây:
Mình kiếm và tải link của bạn nhưng ko được và rất khó khăn vậy là mình kiếm cách khác :D thank bạn đã rely... :D

bombo007

Búa Đá
Khó chỗ nào vậy bạn, mình like cho thớt kia 1 cái rồi truy cập trang tải, ấn 3 cái là tải về không có khó khăn gì cả.
chắc do xài mạng 3G íu nên ko login vào được …. :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình kiếm và tải link của bạn nhưng ko được và rất khó khăn vậy là mình kiếm cách khác :D thank bạn đã rely... :D
chắc do xài mạng 3G íu nên ko login vào được …. :D

Nếu đúng như thế thì có 1 số điều sau đây:
1. OK có thể hiểu việc dùng mạng 3G đôi khi sẽ cản trở việc download của bạn, trong khi bạn đang cần phần mềm gấp. Việc này có thể hiểu được.
2. Việc chia sẻ link tải lên nhóm Facebook là điều cần thiết, để tránh bị vi phạm bản quyền diễn đàn DMCA từ Google. Đa số các link tải đều là cloudmailru, mà trang này thì rất dễ tải, với điều kiện cần cập nhật IDM, FireFox và Add-on của IDM phiên bản mới nhất.
3. Để được hỗ trợ nhanh hơn, từ sau bạn có thể yêu cầu topic bên dưới:
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn :)

msnori

Rìu Sắt
Nếu đúng như thế thì có 1 số điều sau đây:
1. OK có thể hiểu việc dùng mạng 3G đôi khi sẽ cản trở việc download của bạn, trong khi bạn đang cần phần mềm gấp. Việc này có thể hiểu được.
2. Việc chia sẻ link tải lên nhóm Facebook là điều cần thiết, để tránh bị vi phạm bản quyền diễn đàn DMCA từ Google. Đa số các link tải đều là cloudmailru, mà trang này thì rất dễ tải, với điều kiện cần cập nhật IDM, FireFox và Add-on của IDM phiên bản mới nhất.
3. Để được hỗ trợ nhanh hơn, từ sau bạn có thể yêu cầu topic bên dưới:

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn :)
Cloudmailru nhiều khi không load nổi anh ạ mặc dù đã cập nhật tất cả phần mềm, chạy vpn cũng không được nữa.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cloudmailru nhiều khi không load nổi anh ạ mặc dù đã cập nhật tất cả phần mềm, chạy vpn cũng không được nữa.

Mình thì thấy chưa ai phàn nàn về vấn đề này, hơn nữa Cloud.mail.ru cho lưu trữ file với thời gian rất lâu (các file mình post từ năm 2016, 2017) đến giờ vẫn chưa die rất tiện lợi cho mình, đỡ phải fix đi fix lại nhiều lần, hơn nữa tốc độ tải toàn cữ 1MB/s -> 2MB/s đổ lên, rất phê :D Giờ thấy có người phản ánh lại thì có lẽ: Với bản thân mình, sẽ post thêm 1 host dự phòng.

NgoHungCuong

Rìu Vàng
Mình thì thấy chưa ai phàn nàn về vấn đề này, hơn nữa Cloud.mail.ru cho lưu trữ file với thời gian rất lâu (các file mình post từ năm 2016, 2017) đến giờ vẫn chưa die rất tiện lợi cho mình, đỡ phải fix đi fix lại nhiều lần, hơn nữa tốc độ tải toàn cữ 1MB/s -> 2MB/s đổ lên, rất phê :D Giờ thấy có người phản ánh lại thì có lẽ: Với bản thân mình, sẽ post thêm 1 host dự phòng.
Mình thấy mediafire và gg drive vẫn tiện hơn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình thấy mediafire và gg drive vẫn tiện hơn.

Không biết sao chứ thành GG Drive up file cr@ck lên hay phần mềm lên toàn báo vi phạm chính sách không à, fix lại link cũng thấy mệt luôn rồi. Mediafire thì file cũng lưu trữ không được lâu nếu không có lượt tải, được cái tốc độ nhanh thôi. Mình thấy để sử dụng chúng dài hạn thì không nên, sử dụng ngắn hạn có lẽ là hợp lý hơn :D

msnori

Rìu Sắt
Đúng rồi a, ngày xưa rất cloudmailru rất ngon luôn, khoảng nửa tháng trở lại đây nhiều lúc bị khóa truy cập.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Đúng rồi a, ngày xưa rất cloudmailru rất ngon luôn, khoảng nửa tháng trở lại đây nhiều lúc bị khóa truy cập.

Mình thì không giống bạn, thậm chí mình tải đạt tới được tốc độ đó khi mình đang dùng mạng Mobiphone 3G phát Wifi từ iPhone của mình ra. Nói chung là rất ưng thằng cloud.mail.ru này, có lẽ cần phải tìm 1 giải pháp nào đó để truy cập vào cloud.mail.ru nhanh hơn.