Yêu cầu Phần mềm - Xin Key Acronis Backup Advanced 11.7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin Key Acronis Backup Advanced 11.7

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Như tiều đề mình đang cần Key của Acronis Backup Advanced 11.7
Anh em làm là thành viên chính thức của forum này thì get giúp mình key này với.

Cảm ơn nhiều!
Bạn này hay thật?!Diển đàn này cấm ACE thành viên lấy key chia sẽ đem đi nơi khác,thế mà bạn lại nhờ lấy key ở nsaneforums.com cho bạn.
Như thế có phải là phạm luật ngược không!?

Thử cái này nhé, tôi cũng
Thử cái này nhé, tôi cũng biết cái topic đó nhưng tôi ko thích xin đâu.

Không có trích dẫn
Mà người dùng bình thường thì dùng cái Acronis True Image 19(ATI) là ngon lắm rồi.
Cảm ơn key của bạn, nhưng key này không dùng được cho bản 12.5. Bạn xin giúp mình với mình thật sự cần.

Bạn này hay thật?!Diển đàn này cấm ACE thành viên lấy key chia sẽ đem đi nơi khác,thế mà bạn lại nhờ lấy key ở nsaneforums.com cho bạn.
Như thế có phải là phạm luật ngược không!?
Cảm ơn góp ý của bạn. Nhưng bản này mình tìm trong VNZ không có.

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Cảm ơn key của bạn, nhưng key này không dùng được cho bản 12.5. Bạn xin giúp mình với mình thật sự cần.
Tiêu đề xin key 11.7 ,sao lại dùng cho 12.5 ? nếu muốn key xịn bạn tự đăng ký một nick, đóng góp một chút cho diễn đàn rồi xin key . Tôi thấy key này người ta cũng share thoải mái mà, có kèm điều kiện gì phức tạp đâu.
Mà bạn cũng nên xóa hoặc ẩn cái link ở #1 đi nhé, không nên dẫn link sang forum khác.

Sửa lần cuối:
Tiêu đề xin key 11.7 ,sao lại dùng cho 12.5 ? nếu muốn key xịn bạn tự đăng ký một nick, đóng góp một chút cho diễn đàn rồi xin key . Tôi thấy key này người ta cũng share thoải mái mà, có kèm điều kiện gì phức tạp đâu.
Mà bạn cũng nên xóa hoặc ẩn cái link ở #1 đi nhé, không nên dẫn link sang forum khác.
Đây là key xịn có thể update phiên bản mới. Key bạn cho là key bị block rồi.

killerpower

Rìu Sắt Đôi
Như tiều đề mình đang cần Key của Acronis Backup Advanced 11.7
Anh em làm là thành viên chính thức của forum này thì get giúp mình key này với.
Cảm ơn nhiều!
nếu không cần máy chủ thì xài Acronis True Image, hoặc nếu không thì xài ISO của acronis backup advanced chả cần lo tìm key

File iso bản 12.5.8850 mới nhất ở bên dưới, khỏi lo tìm key bạn ạ :D
No quote
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
Bản ISO này chỉ dùng để boot vào để Recovery hệ thống khi bị lỗi thôi. Không dùng để Đặt lịch backup được và bản ISO này là bản free.

Cảm ơn bạn vì đã hỗ trợ mình.

Sửa lần cuối: