Hỏi/ Thắc mắc - Xin hỗ trợ đăng ký office 2010? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin hỗ trợ đăng ký office 2010?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Em chào các anh các chị trong diễn đàn.
Máy tính em đang cài office 2019 hôm nay lỗi. Khắc phục mãi ko được em gỡ cài bản office 2010 pro.
Tuy nhiên sử dụng 2 công cụ là Office 2010 toolkit và KMS.Tools_Ratiborus.15.01.2019 nhưng không thành công.
Mở ứng dụng lên vẫn báo chưa kích hoạt.
Không kích hoạt được nên các công cụ trên office bị chìm hết. Mong mọi người giúp đỡ em
Em xin chân thành cảm ơn!

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Em cảm ơn. Nhưng làm sao chèn key vào được ạ?
Do bạn chưa nói rõ phiên bản bạn đang sử dụng, nên nhanh nhất là bạn hãy đăng nhờ hỗ trợ active qua teamviewer tại một trong hai topic dưới đây để các supporter hỗ trợ giúp bạn nhé!
1. (Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!
2. Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer v2

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Bạn mở Word 2010 lên rồi vào File -> Help để thêm key đúng phiên bản đang sử dụng nhé! Key bạn @baogia2010 share ở trên dành cho Office 2010 Pro Plus VL nhé!
Không được anh ạ. Em vào phần gỡ ứng dụng chọn change, đổi key cho nó cũng ko được. Em dùng KMSPico cũng không được (báo lỗi tùm lum). Không hiểu sao lại khó đến vậy. Từ lúc dính virus nên nó bị thế. Giờ ko dùng được gì, lo quá.!

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Không được anh ạ. Em vào phần gỡ ứng dụng chọn change, đổi key cho nó cũng ko được. Em dùng KMSPico cũng không được (báo lỗi tùm lum). Không hiểu sao lại khó đến vậy. Từ lúc dính virus nên nó bị thế. Giờ ko dùng được gì, lo quá.!
Đối với bộ office đã Cr@ck rồi sẽ không thêm key được, cố tình thêm key sẽ báo lỗi. Bạn có thể gỡ bộ Office 2010 đó ra rồi cài lại và thêm key bình thường để active nhé!

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.