Hỏi/ Thắc mắc - Xin giúp link Office Actived với MS account. | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin giúp link Office Actived với MS account.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Phía dưới khung bài viết có cái hính , ko có dấu hiệu sửa bài sửa bài viết . Nếu có thì diễn đàn đã cập nhật thời gian sửa bài ở góc phải
@NGHEO đã quote bài có cái hính lúc 20h36 cùng ngày , chứng tỏ cái hình đã có nagy vào ngày hôm đó
Có Bác giải đáp giúp thì chuẩn luôn rồi.

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cảm ơn bác đã giải đáp, không xem được hình trong cmt của Đông Phương có lẽ là do mạng/điện thoại của cháu. Bây giờ thì cháu lại không xem được hình của chủ topic và xem được hình trong cmt, tương đối khó hiểu. Cũng cảm ơn bác và bạn Phương mà cháu biết thêm một loại key mới, sau này sẽ không dám "lộng ngôn" nữa ạ.

P/S: Sao cháu không upload ảnh từ điện thoại lên đây được nhỉ? Có vài trăm kb thôi mà.
cứ bình thường thôi, chưa biết gì giờ biết vì cái này phải mua mới có và ít phổ biến, phổ biến vẫn là acc 365. Cái hình kia thì có lẽ hơi khó hiểu, có cái app như của chủ post nhưng bản mới không có phần đó nên ko post được.
p/s: cứ thoải mái thôi

cuongthao1

Búa Gỗ
Máy mình win pro đã được actived with digital linked to MS account. Bộ Office đã actived rồi nhưng account isn't associated with any Office products (như trong hình). Tôi tìm cách link với MS account nhưng không biết cách làm. Nghe nói nếu link được thì sau có cài lại máy không phải lo activation nữa. Xin được mọi người giúp đỡ. Cảm ơn.

Mình nghĩ nếu bạn đã có tài khoản Microsoft thì việc giữ được bản quyền khi cài lại win chỉ xảy ra nếu trong khi cài win bạn không điền bất kỳ cd key nào. Còn với Office thì không được. bạn nên dùng phần mềm khôi phục bản quyền để khôi phục.(nhớ phải ngắt internet).