Yêu cầu Phần mềm - Xin file Uninstall.exe của phần mềm Aomei? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin file Uninstall.exe của phần mềm Aomei?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
PS/ Tôi gởi bài nhầm box rồi > MOD chuyển giúp tôi với

Các cô bác anh chị em người nào có file này cho tôi xin với , xin cảm ơn
Lý do tôi xóa mất nó rồi , nay cài bản mới file setup nó ko tìm thấy cài uninstall nên ko gở cái cũ được để cài cái mới

5580

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
nó lại báo lỗi gì tôi ko biết , bác giúp gởi thêm file uninstall.bat xem còn bị nữa ko . Nếu lỗi nữa thì tôi cũng chịu thua nó luôn .

msnori

Rìu Sắt
1. Bác cài lại đúng bản đó xem nó có tùy chọn Uninstall không?
2. Bác dùng phần mềm Uninstaller chuyên dụng rồi Force Uninstall.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tại sao k dùng Revo hoặc Total để gỡ phần mềm cũ?
Run revo nó ko tìm thấy AOMEI , lý do tôi cài AOMEI từ bản win trước vào ổ F và tôi đã xóa các phần liên quan đến UNINSTAL . Giờ có build mới thì ko thể cài được
===========
Dạ chào bác HoangDuch2 , 2 link trên 1 là file exe , 2 là file dat , còn file bat chưa có đó bác :p

Tôi có thử Cái file bat này tôi lấy của ver 5 nên có thể là nó ko tương thích !!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.