Xin file .bat của Mod Tran Quang Ha để lấy key dạng hex | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin file .bat của Mod Tran Quang Ha để lấy key dạng hex

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Xin chào !
Mình muốn xin file .bat của mod Tran Quang Ha tại #2 của topic này.
Do yêu cầu những 100 bài viết mà mình thì chưa đủ tiêu chuẩn.
Mod cũng khóa chức năng viết bài trong đó rồi nên mình mạo muội đăng bài xin file.

Sửa lần cuối:

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Quy định 100 bài viết để thành viên tăng cường trao đổi, đóng góp cho diễn đàn đó bạn! Nếu ai cũng lập topic kiểu vậy thì tự nhiên điều kiện thành vô nghĩa mất! Cố gắng đóng góp hơn nhé!
P/s: Điều kiện 100 bài viết là còn nhẹ nhàng đó, 100 like mới lâu cơ :D
100 like mình thấy còn đơn giản hơn đó bạn. Cứ bài nào cũng bấm like là xong. Còn 100 bài viết nếu như spam thì cũng ko được. Quan trọng là bây giờ mình đang cần để sử dụng chứ ko thì mình cũng ko lập topic đâu.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
100 like mình thấy còn đơn giản hơn đó bạn. Cứ bài nào cũng bấm like là xong. Còn 100 bài viết nếu như spam thì cũng ko được. Quan trọng là bây giờ mình đang cần để sử dụng chứ ko thì mình cũng ko lập topic đâu.
100 bài viết = bạn đi đọc và cmt 100 lần ở các topic. (bạn đang có 11)
100 like = 100 lần bạn được các mem like chứ ko phải bạn đi nhấn 100 cái like . (bạn đang có 1)

Sửa lần cuối:

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
100 bài viết = bạn đi đọc và cmt 100 lần ở các topic. (bạn đang có 11)
100 like = 100 lần bạn được các mem like chứ ko phải bạn đi nhấn 100 cái like . (bạn đang có 1)
à vậy mình hiểu sai nghĩa. cứ tưởng chỉ cần đi like topic khác. thank bạn.
Vậy nhờ mod đóng topic này giùm mình.

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Xin chào !
Mình muốn xin file .bat của mod Tran Quang Ha tại #2 của topic này.
Do yêu cầu những 100 bài viết mà mình thì chưa đủ tiêu chuẩn.
Mod cũng khóa chức năng viết bài trong đó rồi nên mình mạo muội đăng bài xin file.

- Mình đã hạ từ 100 về 20 bài viết rồi bạn nhé (do thời điểm đó để 100 là mong muốn thành viên tăng cường tương tác...).
- Đã gửi tin nhắn riêng code rồi nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.