Hỏi/ Thắc mắc - Xin chỗ bán linh kiện PC giá rẻ ở Sài Gòn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin chỗ bán linh kiện PC giá rẻ ở Sài Gòn

SonPham105

Gà con
Sửa chữa laptop 24h nhé bạn: Số 283/45 Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Quận 10, TP. HCM

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Tìm vitinhtanphat với vitinhphatdat, này là ae với nhau, giá rẻ vô địch, chỉ là họ bán cho thợ nên chả cằm nắm xem thử gì trước đâu, lên đơn tính tiền rồi mới xuất kho giao.

haihoapt321

Rìu Sắt
Mình biết ở Tân Bình có Tin Học Ngôi sao, Q10 có vi tính Thiên Ấn, Q11 có vi tính H&H. Tuy nhiên, nó không rẻ toàn bộ sp mà chỉ món này món kia hơn kém nhau chút đỉnh.

caniquyvnz

Rìu Bạc
phong vũ mà rẽ gì bác o_O

chứ ở đâu mình đâu bik nửa (rẻ+ chất lượng) ngoài pv , bạn biết chỉ mình mấy cái đi.thanks

Rẻ thì có nhiều. Chủ yếu chất lượng.
Mình quen các bé làm sale bên nhà cung cấp chính hãng. Hỏi mấy chỗ như Phát Đạt tại sao bán rẻ hơn của em nhiều thì mấy bé bảo tụi nó độn hàng giả vào. Ai xui thì ăn hàng giả thoi. Chứ bán giá nhập còn lời được tiền hoa hồng hay tiền doanh số còn tụi rẻ bán phá giá luôn thì lời ở đâu. Tự mọi người suy luận cũng ra.

Bản thân cũng từng có thời gian đi mua hàng Phát Đạt. Nói chung là tùy hàng mà mua. Chứ không phải cái gì nó cũng rẻ với ngon.

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Rẻ thì có nhiều. Chủ yếu chất lượng.
Mình quen các bé làm sale bên nhà cung cấp chính hãng. Hỏi mấy chỗ như Phát Đạt tại sao bán rẻ hơn của em nhiều thì mấy bé bảo tụi nó độn hàng giả vào. Ai xui thì ăn hàng giả thoi. Chứ bán giá nhập còn lời được tiền hoa hồng hay tiền doanh số còn tụi rẻ bán phá giá luôn thì lời ở đâu. Tự mọi người suy luận cũng ra.

Bản thân cũng từng có thời gian đi mua hàng Phát Đạt. Nói chung là tùy hàng mà mua. Chứ không phải cái gì nó cũng rẻ với ngon.

Nó đc cái rẻ, còn ngon thì...
Nói chung mình mua khá nhiều hàng bên đó, cũng lắm khi chả sài đc, còn đa phần hài lòng.

Nó đc cái rẻ, còn ngon thì...
Nói chung mình mua khá nhiều hàng bên đó, cũng lắm khi chả sài đc, còn đa phần hài lòng.

Những món mình thấy bên đó xài tạm ok là thẻ nhớ, cường lực, loa,... nói chung mấy món giá không cao.
Còn như USB, ổ cứng hay camera thì thôi. Từng thử hết và lần nào cũng mệt mỏi đi đổi hàng hoặc bỏ luôn vì tốn công và tốn thời gian.

volocnguyen12

Búa Đá
rẻ mà chính hãng thì thử ghé bên khánh thảo võ văn tần xem, còn ba cái tin học ngồi sao vs phát đạt hả, hên thì mua đc đồ xài dc, còn đen thì thôi rồi nhé =))

Decepticon

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
HN có chỗ nào rẻ hơn PV ko các bác, m mua tại kho của SPC rẻ hơn một ít nhưng loanh quanh chỉ có asus, kingstone, intel :(