Nhờ tư vấn - Xin bản win 11 single language | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Xin bản win 11 single language

vinhcdnd895

Búa Gỗ Đôi
Như tiêu đề. E xin bản gốc từ Ms ạ. Để kích hoạt lại key bản quyền. E cảm ơn

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
À. Nay e click vào đó. Nó ra mỗi edition là win 11. Tưởng là bản nào lạ. Không dám down
Tôi thấy bạn tham gia rum đã 5 năm , vậy mà đến giờ vẫn còn bị lấn cấn cái bản quyền windows thật tiếc cho bạn quá .
Win bản pro dùng đủ tính năng hơn bản home , vậy tại sao ko dùng luôn bản pro cài lại bản home cho cực vậy
Bản quyền thì chỉ cần chạy script là xong thôi
Trên Windows 10/11, nhấp chuột phải vào menu bắt đầu của windows và chọn PowerShell hoặc Terminal.
Sao chép-dán mã bên dưới và nhấn enter

iwr -useb https://massgrave.dev/get | iex

Bạn sẽ thấy các tùy chọn kích hoạt và làm theo hướng dẫn trên màn hình.
Đó là tất cả
Hoặc bạn tải từ link tôi đã đính kèm ở #239

vinhcdnd895

Búa Gỗ Đôi
Tôi thấy bạn tham gia rum đã 5 năm , vậy mà đến giờ vẫn còn bị lấn cấn cái bản quyền windows thật tiếc cho bạn quá .
Win bản pro dùng đủ tính năng hơn bản home , vậy tại sao ko dùng luôn bản pro cài lại bản home cho cực vậy
Bản quyền thì chỉ cần chạy script là xong thôi

Hoặc bạn tải từ link tôi đã đính kèm ở #239
Xin lỗi b vì e tham gia lâu mà đợt xưa ít vào diễn đàn. Còn bản quyền thì đúng là e thiếu hiểu biết thật. Nhờ bác chỉ giáo. E nghĩ có bản quyền mua thì tội gì dùng script ạ. 😂

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Xin lỗi b vì e tham gia lâu mà đợt xưa ít vào diễn đàn. Còn bản quyền thì đúng là e thiếu hiểu biết thật. Nhờ bác chỉ giáo. E nghĩ có bản quyền mua thì tội gì dùng script ạ. 😂
Tôi nói thật , cái BQ home này tất cả các máy gia đình tôi dùng khi mua máy về tôi bỏ hết hoàn toàn để dùng bản pro hoặc en
BQ home chỉ có tác dụng đối phó khi bị kiểm tra nếu là máy CTy còn máy gia đình thì tôi bỏ tất

haxoma

Rìu Vàng Đôi
lên Win 10 và Win 11 mà nhắc tới có sẵn bản quyền Home hay Home Single Language trên máy rồi cài lại theo nó thì anh em sẽ vỗ vai nhắc lên bản Pro đi xài ngon hơn hẳn. bản quyền bản Pro script lo hết {rofl}

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Dùng script chỉ là kích hoạt BQS cho Windows 11 Pro, nó có làm thay đổi hay ảnh hưởng gì đến tính năng của HĐH đâu. Nếu không muốn dùng script thì hóng key active thôi.

tooorro

Gà con
Em vô tình tìm ra diễn đàn này, chuyện lạ em cũng mới sắm con HP có bản Home Sl bản quyền theo máy, em có một con mail có dính key thử đăng nhập vào nhưng nó không lên Pro, anh chị có thể giúp em lên pro không ạ, hiện tại em đã cài lại bản home Sl có bản quyền. Mong anh chị chỉ dẫn

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em vô tình tìm ra diễn đàn này, chuyện lạ em cũng mới sắm con HP có bản Home Sl bản quyền theo máy, em có một con mail có dính key thử đăng nhập vào nhưng nó không lên Pro, anh chị có thể giúp em lên pro không ạ, hiện tại em đã cài lại bản home Sl có bản quyền. Mong anh chị chỉ dẫn
Thứ nhất key nó ko dính vào acc hoặc email , nếu như bạn ko có mua key chính thức từ cửa hàng bán key chính hảng của MS . Key thì nó ăn vào ID phần cứng của máy tính , cụ thể là cái mainboard
Còn như muốn lên bản pro thì bạn hãy tìm 1 key pro còn lượt kích hoạt online change thay key đó vào
Phương án đi vòng dùng script để kích hoạt https://vn-z.vn/threads/nang-cap-window-11-home-len-window-11-pro-khong-mat-du-lieu.44593/

tooorro

Gà con
Thứ nhất key nó ko dính vào acc hoặc email , nếu như bạn ko có mua key chính thức từ cửa hàng bán key chính hảng của MS . Key thì nó ăn vào ID phần cứng của máy tính , cụ thể là cái mainboard
Còn như muốn lên bản pro thì bạn hãy tìm 1 key pro còn lượt kích hoạt online change thay key đó vào
Phương án đi vòng dùng script để kích hoạt https://vn-z.vn/threads/nang-cap-window-11-home-len-window-11-pro-khong-mat-du-lieu.44593/

Làm theo cách này là được hả anh ơi

tooorro

Gà con

Bạn ơi giờ nó lên enterprise nhưng k Active, có cách nào sang bản pro k ạ