Nhờ tư vấn - Xin bản ghost Win 8.1 Chuẩn cho phòng net? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Xin bản ghost Win 8.1 Chuẩn cho phòng net?

caniquyvnz

Rìu Bạc
up cho ae có hổ trợ bạn/ nhưng cho hỏi nhỏ ...win8 là loại win thảm + hại và rất ít người use nó ... vì sao bạn sài cho phòng net lun hay vậy?? :cool: :eek:

leewanhee

Búa Gỗ
up cho ae có hổ trợ bạn/ nhưng cho hỏi nhỏ ...win8 là loại win thảm + hại và rất ít người use nó ... vì sao bạn sài cho phòng net lun hay vậy??
Có người dùng cho máy cấu hình thấp thấy ổn. Nên mình lên đây xin thêm chút ý kiến xem sao.

caniquyvnz

Rìu Bạc
Có người dùng cho máy cấu hình thấp thấy ổn. Nên mình lên đây xin thêm chút ý kiến xem sao.
nếu máy yếu bạn có thể sài win7 or xp {beauty} - khuyên bạn đừng sài ( win Vista + win8, 8.1 hay...nói chung đụng tới con số 8 ) thì né ra là ok

harukido

Búa Gỗ Đôi
phòng NET cài Win 7 đi bạn. cấu hình thấp chứ đừng cài win 8 chỉ có làm văn phòng 1 số người xài thôi :)

tranduyquang

Rìu Sắt
Nhờ Anh Em chia sẻ giúp bản ghost win7 cho máy cấu hình yếu giúp với nhé. Cảm ơn AE nhiều!