Phần mềm khác - Xilisoft iPhone Ringtone Maker + Key bản quyền - Tạo nhạc chuông iPhone độc đáo | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Xilisoft iPhone Ringtone Maker + Key bản quyền - Tạo nhạc chuông iPhone độc đáo

VinhN

Búa Gỗ Đôi
Chào các bạn, đây là bài đầu tay của mình, nếu có gì thiếu sót các bạn vui lòng bỏ qua. Chắc các bạn dùng IPhone, ai cũng muốn có cho mình những bài nhạc chuông rất hay và rất lâu, có khi trọn cả bài hát 5 đến 6 phút, vừa làm nhạc chuông vừa làm chuông báo thức cho Dế Cưng của mình. Thì đây chính là phần mềm các bạn cần:

Xilisoft iPhone Ringtone Maker

Bây giờ hãy tạo nhạc chuông iPhone của riêng bạn từ nhạc hoặc video yêu thích của bạn mà không cần mua từ iTunes Store!

Bạn có thể tạo nhạc chuông từ tất cả các định dạng video / âm thanh như AVI, MPEG, WMV, MP4, H.264/AVC, AVCHD, MKV, RM, MOV, MP3, WMA, AAC, WAV, RA, M4A, and AC3.

Với trình tạo nhạc chuông Thông minh iPhone, bũn cũng có thể chuyển tệp đã chuyển đổi trực tiếp blood iPhone.

Hỗ trợ đầy đủ tất cả iPad / iPhone, iPhone XS, iPhone XS Max, iPhone XR, iOS 12 to iTunes 12 mới nhất

Chuyển đổi thanm WMA, WAV, RA, M4A, MP3 blood nhạc chuông iPhone ở định dạng M4R
Chuyển đổi video như AVI, WMV, MP4, AVCHD to MKV blood nhạc chuông
Xuất trực tiếp nhạc chuông đã chuyển đổi blood iPhone

Hôm nay mình xin chia sẻ bản quyền mình đã mua để các bạn có cơ hội thưởng thức, xin các bạn vui lòng giữ riêng cho mình hoặc những người bạn các bạn yêu quý, đừng share lung tung, share tràn lan mà key sớm bị Blocked. Các bạn nhấn LIKE cho bài viết của mình sau đó inbox cho mình, chắc chắn các bạn sẽ được như ý. Cảm ơn các bạn.

Sửa lần cuối:

phuongcaothe

Búa Gỗ
Thanks bạn vì đã chia sẻ.
P/S:
Nếu ai đã dùng iphone thì mà hay táy máy thì chắc cũng đã nghe hoặc dùng đến phần mềm 3uTool rồi, trong đó cũng có làm ringtone và nhiều cái khác.

VinhN

Búa Gỗ Đôi
Không có chi bạn, chúc mừng bạn nhé. Tôi thấy bạn là người tích cực, thay vì ngồi chờ Like từ người khác, bạn đã chủ động post bài chia sẻ để có thêm Like, thành ra tôi cố gắng giúp bạn nhiều hơn thôi.
Và cuối cùng em cũng đã được kết quả như lòng mong ước. Kích hoạt Acrobat 2017 Pro thành công. Cảm ơn Bác ấy và Bác nữa. Phải nói em mê bản đó lắm.

Chào các bạn, đây là bài đầu tay của mình, nếu có gì thiếu sót các bạn vui lòng bỏ qua. Chắc các bạn dùng IPhone, ai cũng muốn có cho mình những bài nhạc chuông rất hay và rất lâu, có khi trọn cả bài hát 5 đến 6 phút, vừa làm nhạc chuông vừa làm chuông báo thức cho Dế Cưng của mình. Thì đây chính là phần mềm các bạn cần:

Xilisoft iPhone Ringtone Maker

Bây giờ hãy tạo nhạc chuông iPhone của riêng bạn từ nhạc hoặc video yêu thích của bạn mà không cần mua từ iTunes Store!

Bạn có thể tạo nhạc chuông từ tất cả các định dạng video / âm thanh như AVI, MPEG, WMV, MP4, H.264/AVC, AVCHD, MKV, RM, MOV, MP3, WMA, AAC, WAV, RA, M4A, and AC3.

Với trình tạo nhạc chuông Thông minh iPhone, bũn cũng có thể chuyển tệp đã chuyển đổi trực tiếp blood iPhone.

Hỗ trợ đầy đủ tất cả iPad / iPhone, iPhone XS, iPhone XS Max, iPhone XR, iOS 12 to iTunes 12 mới nhất

Chuyển đổi thanm WMA, WAV, RA, M4A, MP3 blood nhạc chuông iPhone ở định dạng M4R
Chuyển đổi video như AVI, WMV, MP4, AVCHD to MKV blood nhạc chuông
Xuất trực tiếp nhạc chuông đã chuyển đổi blood iPhone

Hôm nay mình xin chia sẻ bản quyền mình đã mua để các bạn có cơ hội thưởng thức, xin các bạn vui lòng giữ riêng cho mình hoặc những người bạn các bạn yêu quý, đừng share lung tung, share tràn lan mà key sớm bị Blocked. Các bạn nhấn LIKE cho bài viết của mình sau đó inbox cho mình, chắc chắn các bạn sẽ được như ý. Cảm ơn các bạn.

No quote
Cảm ơn bạn, bạn cho mình 1 slot với nhé. Chúc topic của bạn " làm ăn " phát đạt.