Wordfast Pro v5.12.1 Full (1000 days license) - Ứng dụng dịch thuật cao cấp | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Sao mình cmt rồi vẫn không thấy code đâu vậy
dường như link lỗi?

Nếu như 2 bạn không thấy code sau khi like HOẶC sau khi COMMENT thì bên dưới là mã Hex của các bạn:
View hidden content is available for registered users!

Cách chuyển đổi mã Hex thì đã có topic hướng dẫn mình post ở #1 bài viết này :)

thanhtrieu

Gà con
tks bạn rất nhiều

Phoenix88

Gà con
Mình cài xong rồi mà sao nó cứ ở đoạn này mãi. Tắt đi khởi động lại cũng không được.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình cài xong rồi mà sao nó cứ ở đoạn này mãi. Tắt đi khởi động lại cũng không được.

Bạn thử run với quyền admin xem sao? Mình test trên Windows 10 và Windows 7 hoàn toàn bình thường.

tiemle

Gà con
Bạn phải 'Bình luận' hoặc nhấp vào 'Like' để xem thông tin ẩn chứa ở đây (F5 sau khi nhấn like hoặc bình luận)
Sao tôi đã like mà không thấy đoạn mã nào vậy add ơi?
Nhờ add xem lại giúp nhé. Thanks so much!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
b hướng dẫn mình cách Cr@ck với ?

Sau khi cài đặt xong, bạn giải nén file .jar và copy toàn bộ các file đã giải nén được vào thư mục plugins trong thư mục cài đặt của phần mềm là được :)
=====
Sao tôi đã like mà không thấy đoạn mã nào vậy add ơi?
Nhờ add xem lại giúp nhé. Thanks so much!

Nếu sau khi LIKE xong bạn vẫn chưa thấy mã Hex thì bên dưới là mã Hex cho bạn:
View hidden content is available for registered users!

Lỗi này là lỗi diễn đàn, các Admin đang fix lại nên mong bạn thông cảm :)

tiemle

Gà con
Sau khi cài đặt xong, bạn giải nén file .jar và copy toàn bộ các file đã giải nén được vào thư mục plugins trong thư mục cài đặt của phần mềm là được :)
=====

Nếu sau khi LIKE xong bạn vẫn chưa thấy mã Hex thì bên dưới là mã Hex cho bạn:
No quote
Lỗi này là lỗi diễn đàn, các Admin đang fix lại nên mong bạn thông cảm :)
Cảm ơn ad.
Thật sự tôi đã tìm phần mềm này rất lâu, may mắn giờ đã có được. Thanks so much!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn Bác. Hình như lâu rồi mới thấy Bác chủ thớt đăng bài

Vậy thì chắc bạn không online diễn đàn thường xuyên rồi, chứ ngày nào mình cũng post bài đều đều à :) Ngày nào cũng có bài hiện ở trang chủ, chắc lúc bạn online thì các bài viết đấy của mình bị đẩy xuống nên bạn tưởng mình không post lên :)