Winxvideo AI v.3.1.0.0 + Portable + Repack - Nâng cấp chất lượng video và hình ảnh bằng AI | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Winxvideo AI v.3.1.0.0 + Portable + Repack - Nâng cấp chất lượng video và hình ảnh bằng AI

xuan thinh

Búa Gỗ
Mình đã làm theo chỉ dẫn cách uống thuốc. khi mở phần mềm thì họ vẫn đòi tiền mua..Khó quá.

linkinp

Búa Gỗ
Topaz Video AI vẫn là cái gì đó khá ổn định và không quá khó xài. Nhưng có điều thời gian render, progress cực lâu dù video chỉ dài vài ba phút. Nếu ai có xài VGA RTX 4000 series thì có thể cân nhắc dùng RTX Video Super Resolution thay vì là dùng các ứng dụng upscale video

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Cho mình xin thuốc với. Cảm ơn bạn
Xong rồi đó bạn đã gởi link down, kiểm tra tin nhắn nhé

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Winxvideo AI v.3.0 + Portable - New Update Version

Sửa lần cuối:

Lokidra

Búa Gỗ
sao mình thử dùng Image AI mà nó toàn cho ra ảnh đen là sao nhỉ (mình dùng bản 2.0 Giveaway đang được phát miễn phí)

TextMi

Búa Gỗ
sao mình thử dùng Image AI mà nó toàn cho ra ảnh đen là sao nhỉ (mình dùng bản 2.0 Giveaway đang được phát miễn phí)
Mình cũng bị vầy, kết quả xử lý của ảnh/video đều là đen xì, size có mấy trăm KB