This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Lệnh từ cách mount ISO thì tôi đã làm rồi bạn nhưng chỉ có 1 phần, nếu chọn thêm 2 mục của nó thì vẫn báo lỗi, tôi nhớ ngày trước bạn @if i could tell you có cho cái lệnh, tôi có tìm lại và thử nhưng vẫn chưa được, chắc tôi tìm chưa đúng lệnh rồi.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nhưng hiện nay ít còn ứng dụng chạy nền net 2 , 3 nữa rồi , do vậy có bật lên chỉ cho có vậy thôi
Càng bật nhiều net thì máy nó càng gánh thêm nhiều thứ thôi bác .
Như máy tôi chỉ khi nào cần chạy trình tải file DAM thì mới cần đến net 3

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bạn ơi, tôi thắc mắc là vì cháu @nho nguoi post bản 25398.469, bản tiếng Hoa thì có NetFw nhưng không có WD, bản chỉnh thêm có WD nhưng thật ra tôi cài trên máy thật thì không có, trên máy ảo lại có và bản này không cài thêm được NetFw 3.5. Tôi đang chờ cháu ấy cho lại cái lệnh enable NetFw của @if i could tell you, tôi có tìm lại cmt cũ thì lệnh đó dùng cho bản 25398.1 không phải bản 469 này, khi chạy nó báo error 2 đó bạn.

Nếu ngay từ đầu hoàn toàn không có NetFw thì tôi không bận tâm làm chi bạn.

ThaiDoViet

Búa Đá Đôi
Cảm giác bản fix nhưng k mượt như bản trước thì phải

tronguno

Búa Gỗ

các bác cho em hỏi h em muốn lên bản 22h2 của bản này thì như nào ạ? em đang dùng 21h2 của bác dungltcd

ryuycute

Gà con
22635.2483.23h2.ni_release_IoTEnterpriseS_ltsc_x64_en-us.iso

22635.2483.23h2_W11_ni_release_enterpriseG_client_x64_en-us.iso
Mình xin lại link 2 bản này với nhé.

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

nho nguoi

Rìu Chiến Chấm

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
"đã có hàng " ạ!
👉 Release Preview Channel
✈️ 22631.2506
💻 Windows 11 2022 Update (Version 23H2)
LCU CUTOMS KB5031455
Link Lung
Bác đã thử và bị lỗi như hình sau, dùng tools của @2012mshs như thường lệ , bị báo lỗi như sau:

Ở hình trên có thêm thông báo lỗi có thể do pending updates, bác có vào check lại thi không thấy có updates nào nhưng bác có update lại drivers cho đầy đủ, sau đó vào lại WinPE chạy lại update cho hai bản theo lệnh khác như hình, bản đầu bác chép file SSU ra ngoài vì chắc chắn nó đã up ở hình trên rồi, bản sau up luôn 2 files SSU và LCU

CMD ở hình trên, chép folder LCU chứa 2 files vào part C:, chạy update từ WinPE:

Mã:
Dism /image:C:\ /Add-package:"C:\LCU" /Scratchdir:C:\Windows\temp

Bản dưới này cài của @gubrak:

Sửa lần cuối: