This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

leminhvu1979

Rìu Sắt

gubrak

Rìu Vàng
Mới có bản update lên build 2913 đây bạn
Trong Win10 mọi thứ đều dễ dàng vì bạn có thể cập nhật trực tiếp cả online và offline

Attachments

• 19045.2913.txt
    26.3 KB · Lượt xem: 7

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Chào các bạn, tôi nói chuyện ngoài lề một chút nhé, sáng nay vào cái laptop cũ mèm thì tôi lại gặp hiện tượng này xảy ra lần thứ hai. Lần trước khi gắn dây điện vào rồi nhấn nút Power thì nó chỉ sáng có 2 cái đèn rồi thì im luôn, không thấy thêm mấy cài đèn khác và Num Lock cũng không sáng. Thế rồi tôi bấm tắt Power, rút dây điện ra và gắn pin vào. Nhấn lại nút nguồn cũng giống như khi gắn dây điện. Tôi để yên một lúc chừng 5 phút sau, nhấn lại nút Power thì máy hoạt động lại.
Sáng nay tình trạng cũ lại tái diễn , chắc cái máy này sắp hấp hối rồi phải không các bạn?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Máy dùng lâu có khi các chân linh kiện bị tiếp xúc ko tốt nên dẫn đến chập chờn đó bác

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Theo tin tức như vậy thì Windows 10 22H2 sẽ là phiên bản cuối cùng của Windows 10 đúng không bác ?

gubrak

Rìu Vàng
Theo tin tức như vậy thì Windows 10 22H2 sẽ là phiên bản cuối cùng của Windows 10 đúng không bác ?
Tôi không biết, có lẽ win10 chỉ là RTM.
Ít nhất chúng tôi biết rằng các ước tính của Bác Master ở đây vẫn đang phục vụ chúng tôi trong hơn 1 năm với các bản cập nhật tùy chỉnh.

hàng ngàn lời cảm ơn sẽ không đủ cho công việc khó khăn của họ.