This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

dungltcd

Lạt Ma
Không có gói EditionSpecific EnterpriseS của bản mới thì không ai build được bác ạ.

2012mshs

Rìu Chiến
Tôi chỉ làm thủ công theo gói sẵn có, gói lại thành cab, msu đều lỗi lúc dism nên rất mất công! Nhưng cũng rất thú vị khi so sánh beta và rp! Dù nghịch xong nó lỗi!

2012mshs

Rìu Chiến
Bạn update = cách gì hay vậy
KB5017390
https://uploadrar.com/fob1fssz5hfd
File này chỉ mỗi LCU (SSU như các bản cũ gần đây nên bỏ).
Up qua Dism ở hệ điều hành khác hoặc môi trường PE. Lưu ý là môi trường PE thì nên để nơi xả nén ra phân vùng X
cho đỡ rác máy! File dựa trên các bản cập nhật của chủ topic.
Ae ham hố test coi, như hình là thành công từ bàn lỗi RP 22621.521 lên bản beta 22621.598

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tuyệt vời cho các bạn đang chạy bản S của topic này .
Còn tôi cài bản G nên dism online được , và cũng đã lên build mới nhất rồi

tronguno

Búa Gỗ
bác dungltcd cho em xin cách kích hoạt bản win này . em dùng kms không kích hoạt được ạ

duongcam

Búa Đá
Tuyệt vời cho các bạn đang chạy bản S của topic này .
Còn tôi cài bản G nên dism online được , và cũng đã lên build mới nhất rồi
Bác cho con hỏi tuyệt chiêu cài bản G rồi add sku IoT của bác có thể áp dụng cho cả Win 10 và 11, với Win 10G mà bạn Dũng mới share trang trước có cần thay key khác so với Win 11G không bác?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
QPM6N-7J2WJ-P88HH-P3YRH-YY74H . W10_S.IoT
43TBQ-NH92J-XKTM7-KT3KK-P39PB . W11_S .IoT

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Em đã Dism thành công
Em xin cám ơn bác @2012mshs đã làm gói update cho bản S

Em xin cám ơn bác @dungltcd đã thuyết phục bác @2012mshs làm gói update cho bản S

Kết quả sau khi Dism đây ạ

Sửa lần cuối:

2012mshs

Rìu Chiến

nho nguoi

Rìu Chiến Chấm
tets cài mới từ 22621.1 không hiểu sao dism SSU 22621.440 lỗi mà LCU của bác @2012mshs dism ngon
P/S LTSC no WD,no EDGE