Thảo luận - Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project | Page 206 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
(Beta channel) Windows 11 22h2 build 22622.450

Windows11.0-KB5016700-x64
Mã:
https://ejzkz-my.sharepoint.com/:f:/g/personal/ygeep_ejzkz_onmicrosoft_com/Eq-2DPuHImVPgbWXTHewKVoBzDL34iZE-2gS_sgy9TUHng?e=lEwdoG

*Dism /online /add-package:
* Áp dụng cho Home, Pro, G,....clients

"Quá nhanh - Quá nguy hiểm"
Thanks!

secpol

Rìu Chiến Bạc

Mã:
https://ejzkz-my.sharepoint.com/:f:/g/personal/ygeep_ejzkz_onmicrosoft_com/Eq-2DPuHImVPgbWXTHewKVoBzDL34iZE-2gS_sgy9TUHng?e=lEwdoG

Lên nào

sieuviet

Rìu Chiến Vàng

Mã:

Báo cáo các bác, em/cháu đã đưa nàng 11G lên đỉnh 22622.450 rồi ạ

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
dạ em thử để test nó như nào đó ạ
bác cho em hỏi bản G này dùng cho đồ hoạ hay lặp trình nó ổn không ạ?
Tôi ko biết , vì ko có dùng các soft đó , nhưng các bản win ở topic này anh em dùng chưa thấy phản hồi tiêu cực
Bạn test thử ko ổn thì dùng bản khác :)

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hình như lúc sau này tôi cài mấy bản Win thì tôi không thấy phần Org name nữa đó bạn. Không biết có phải do tôi dùng soft fixed ISO nên nó biến mất luôn hay không?
Cũng có thể , chư winNTSetup thì khi cài sẽ dính , hay là winNTSetup bản mới nó đã cải thiện cũng ko rõ , lâu rồi tôi ko có cài mới nên cũng ko rõ

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cũng có thể , chư winNTSetup thì khi cài sẽ dính , hay là winNTSetup bản mới nó đã cải thiện cũng ko rõ , lâu rồi tôi ko có cài mới nên cũng ko rõ
Từ khi có bản ISO đã fixed thì tôi luôn cài từ setup.exe cho tiện, không dùng WinNTsetup nên cũng không biết nếu dùng WinNTsetup thì có còn bị cái Org name hay không? Chỉ có việc thực hành lại thì mới có câu trả lời chính xác phải không bạn?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Từ khi có bản ISO đã fixed thì tôi luôn cài từ setup.exe cho tiện, không dùng WinNTsetup nên cũng không biết nếu dùng WinNTsetup thì có còn bị cái Org name hay không? Chỉ có việc thực hành lại thì mới có câu trả lời chính xác phải không bạn?
Dạ đúng đó bác , winNTSetup sau khi cài xong sẽ bị org name , còn cài từ .exe thì sẽ ko bị

Luudanxi

Rìu Chiến Chấm
Còn nhé bác, cài từ bản này... mới cài xong.
Screenshot 2022-08-03 220226.jpg