Windows 10 Enterprise LTSC 22H2 | Page 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Enterprise LTSC 22H2

vincenaa

Gà con
bản win này không có 32bit hả bác, loại ltsc này chỉ có thể gia hạn đến 2038 chứ không kích hoạt vv được phải không bác

DuyMinh93

Gà con
Vậy thôi k yên tâm bác ạ, lỡ cài cắm gì vào đó thì chết. Cứ MS phát hành chính thức thì dùng
Chán mấy thanh niên, đã không biết gì, không ưa thì next chứ vào topic người ta rồi nói cài cắm này nọ. Nếu cài cắm thì trên đời này éo tin được bố con thằng nào kể cả mấy cái ISO từ adguard.

Bọn em có làm gì nên tội đâu {cry}
Xài bản LTSC 2019 đỡ đi =]]

Volvo1993

Búa Đá
Chán mấy thanh niên, đã không biết gì, không ưa thì next chứ vào topic người ta rồi nói cài cắm này nọ. Nếu cài cắm thì trên đời này éo tin được bố con thằng nào kể cả mấy cái ISO từ adguard.

Xài bản LTSC 2019 đỡ đi =]]
Vâng Bác tin ai là quyền của bác. Đối với người k am hiểu tin học như e thì cái gì chính chủ thì e dùng thôi ạ.

Sửa lần cuối:

Kaiser2190

Rìu Bạc
mình muốn lấy link thì làm thế nào ạ?
Bạn cmt thêm 499 lần nữa là đủ điều kiện lấy link nhé!

QuozTr

Búa Gỗ Đôi
Tuy là chưa đủ 500 post để sử dụng và trải nghiệm nhưng cảm ơn bác đã chia sẻ

vietanh77

Rìu Bạc Đôi
Bản nâng cấp của bản Enterprise LTSC 2021, Tích hợp updates LCU, Net Framwork 4.8.1, Defender Platform, Engine, Windows Store

Hash< SHA1,256>

Xem phần đính kèm 46082

Download LINK

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Vào tham gia trao đổi nhiều, mờ ko ngờ mình mới có hơn 200 post à. Chắc phải sang năm mới được 500 post.
Vẫn like cho ad.
Đành dùng của ae khác vậy!

Vòng Huy

Rìu Sắt Đôi
Bác nào share em link với, sống ở vnz 2-3 năm rồi mà được có 1/5 yêu cầu của bác thớt {adore}

dieptp

Gà con
Bác nào share em link với, sống ở vnz 2-3 năm rồi mà được có 1/5 yêu cầu của bác thớt {adore}
Bác inbox chủ thớt chứ bác ấy đã không muốn share rộng ra, anh em có thích hay không thì vẫn phải tôn trọng quyết định của bác thớt