Windows 10 Enterprise LTSC 22H2 | Page 20 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Enterprise LTSC 22H2

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Các bác cho em hỏi chút! Do E vừa mới chuyển sang iOT Enterprise nên chưa rành lắm!
Nay em cài bản 21h2 xong thì mới phát hiện ra là Adobe LrC chỉ hỗ trợ trên 22h2 😌
Vậy có cách nào update từ 21h2 lên 22h2 không ạ!? Em cám ơn! 🥰
Bạn cài ISO là version nào

staur2

Gà con
bạn gửi cho mình linh tải được ko mình vẫn chưa mở khóa link được

staur2

Gà con
500 bài viết nhe
500 bài đi spam lâu lắm

duceep

Búa Gỗ
Em ít post nhưng e cũng đã tìm được link, cảm ơn bác theard nhiều, e thì chỉ dùng LTSC và cài cho cả người thân, nếu bác yêu cầu donate để tải e cũng ok :):)

AnTuTu

Rìu Bạc Đôi
ở cmt nào vậy bạn
Thực sự là có, nhưng bạn cần phải tự mò thôi. Mong bạn kiên nhẫn một chút nếu muốn dùng.
Trước bác chủ thớt chặn lại do có một vài vấn đề nhỏ bạn ạ (bạn có thể check post #137 và những post bên trên để biết thêm)
Bản nâng cấp của bản Enterprise LTSC 2021, Tích hợp updates LCU, Net Framwork 4.8.1, Defender Platform, Engine, Windows Store

Hash< SHA1,256>

Xem phần đính kèm 46082

Download LINK

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
À mà bác ơi, bản Rev11 không biết là có update gì mới không ạ? Tại không thầy changelog nên hỏi xíu, mong bác reply.

Thực sự là có, nhưng bạn cần phải tự mò thôi. Mong bạn kiên nhẫn một chút nếu muốn dùng.
Trước bác chủ thớt chặn lại do có một vài vấn đề nhỏ bạn ạ (bạn có thể check post #137 và những post bên trên để biết thêm)

À mà bác ơi, bản Rev11 không biết là có update gì mới không ạ? Tại không thầy changelog nên hỏi xíu, mong bác reply.
Cũng quan tâm, không biết 2 Rev khác nhau ntn

mrcloud214

Búa Gỗ

Cũng quan tâm, không biết 2 Rev khác nhau ntn
lướt lên vài trang là thấy mà