Windows 10 đời đầu v1507 sau 8 năm được rebuild siêu nhẹ tích hợp office 2013 | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 đời đầu v1507 sau 8 năm được rebuild siêu nhẹ tích hợp office 2013

montagiu

Rìu Sắt
Do mình ko rành về cài win lắm nên mong ad giải đáp thắc mắc ạ. Theo link cập nhật mới nhất trong post #1 này thì no soft và full soft khác gì nhau ạ? Link GDrive ko tải được do bị báo lỗi vượt giới hạn tải? Khi cài đặt xong thì mình có cần phải update driver ko ạ? WUB dùng để chặn auto update là gì ạ?
iso tải về khi setup sẽ có 1 lựa chọn, no soft và full soft. No soft là bản win mình đã lite nhưng không cài soft, còn full soft là đã cài thêm office, winrar, pdf, unikey, edge. bạn có thể tìm hiểu cách tải khi bị giới hạn (tạo bản sao vể tài khoản drvie của mình). KHi cần xong để ổn định thì mình cần dùng WUB chặn update nhé.