Windows 10 đời đầu v1507 sau 8 năm được rebuild siêu nhẹ tích hợp office 2013 | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 đời đầu v1507 sau 8 năm được rebuild siêu nhẹ tích hợp office 2013

Coolboyhn

Búa Gỗ
đã thử qua hầu hết các bản lite trên thị trường, nếu cài nhiều app thì sẽ gặp ko lỗi này cũng lỗi khác, sau cài bản gốc rồi xài windows 10 tweaker gọt sạch đi (các tùy chọn gọt đều an toàn cả), win chạy nhanh như điện mà k gặp lỗi j nữa
Hóng link bạn ơi

montagiu

Rìu Sắt
Bộ này tải về khi chạy update có thành bộ 22h2 bây giờ k các Thầy? Nếu tắt update đi dùng phần mềm cài driver thì chắc sẽ thiếu nhiều driver do không tương thích. Mình nghĩ vậy vì cũng đang chạy bản ghost 2016 LTSB
thoái mái nhé bạn, trong hôm nay sẽ update iso OEM mới, bản kia cũng chưa xịn lắm

montagiu

Rìu Sắt
đã thử qua hầu hết các bản lite trên thị trường, nếu cài nhiều app thì sẽ gặp ko lỗi này cũng lỗi khác, sau cài bản gốc rồi xài windows 10 tweaker gọt sạch đi (các tùy chọn gọt đều an toàn cả), win chạy nhanh như điện mà k gặp lỗi j

montagiu

Rìu Sắt
tùy thôi, gọt càng nhiều càng gặp lỗi, yêu cầu của tui chỉ cần nhanh nhẹ và ổn định chứ chả ham gọt nhiều làm j
cách của bạn chỉ dùng cho cá nhân 1 máy, chứ mình thì cài cho công ty cả 200-300 máy cấu hình khác nhau thì không thể lược bằng cách đó

Coolboyhn

Búa Gỗ
Bác thớt có vẻ im lặng lâu thế ta

montagiu

Rìu Sắt
Sửa lần cuối: