Windows 10 19H1 Version 1903 May 2019 Update - MSDN ISO | Page 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 19H1 Version 1903 May 2019 Update - MSDN ISO

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Win mình mới cài lại đó ạ. Trước đang dùng 1809 bình thường thì cũng bị tình trạng ngốn ram như này, mình nghĩ win lỗi nhưng cài lại mới bản 1903 thì vẫn bị.
đang xài bản Ghost ISO Win 10 LTSC 1809 Build 17763.437 cài Office 2019 cài tất cả driver chipset VGA ngốn tất cả 1.1-1.2GB RAM là cùng.

hello các bạn, cho mình hỏi bản win này là mak hay retail vậy, mình gà quá tự cài window mà thay key để nhờ người active dùm mấy lần đều bị báo là key blocked :( cảm ơn mấy bạn, mình cài bản win 10 pro consumer 64

bina4404

Búa Đá Đôi
Bản này có vẻ mượt mà hơn 1809! Và nhìn cái Icon đỡ lúa hơn trước :D

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
hello các bạn, cho mình hỏi bản win này là mak hay retail vậy, mình gà quá tự cài window mà thay key để nhờ người active dùm mấy lần đều bị báo là key blocked :( cảm ơn mấy bạn, mình cài bản win 10 pro consumer 64
win nó đâu phân biệt mak hay retail gì đâu. Bạn kích hoạt key nào miễn là đúng key và key còn sống là kích hoạt được thôi. Blocked tức là key đã bị chặn,key bị khóa hoặc key die, key chết rồi nên nó không còn sử dụng được nữa. Bạn nên tìm bài share key, hỗ trợ ở box hỗ trợ kích hoạt ở diễn đàn nhé.
Bonus:
Nếu có nhu cầu mua key dùng lâu dài và nhiều máy thì inbox mình, mình chỉ có 1 key duy nhất mới order chưa sử dụng, giá cực rẻ.

manho85vn

Gà con
không biết có bác nào bị lỗi cổng usb "hid-complant mouse" không?

mỗi lần khởi động máy toàn phải rút chuột ra cắm lại nó mới nhận tín hiệu chứ ko thì mất luôn ạ, bác nào có hướng giải quyết chỉ em với!

up lại hóng mấy bác giúp em

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
làm gì có key mà lên bác {adore} có 2 thứ em không muốn xài Cr@ck là windows và phần mềm diệt virus {burn_joss_stick}
Tôi có nói là Cr@ck đâu

thanphong19

Búa Gỗ
2 bản CE và BE có gì khác nhau nhỉ
Có iso chỉ có PRO không bác thớt, cái CE 64 bit không vừa 1 DVD

Sửa lần cuối:

bina4404

Búa Đá Đôi
2 bản CE và BE có gì khác nhau nhỉ
Có iso chỉ có PRO không bác thớt, cái CE 64 bit không vừa 1 DVD
Trang đầu ở phần "nội dung ẩn" là thông tin 2 bản đó bác. Chuyển qua DVD-9 để có 8.5GB nhé!
Chân thành cảm tạ :) Có gì mới trong bản này thế nhỉ
Update các bản vá lỗi, cải thiện hiệu năng trải nghiệm người dùng, thay đổi Icon, thanh Start, Dark Mode....