This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Windows 10 19H1 Version 1903 May 2019 Update - MSDN ISO

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cho mình hỏi đến khi nào máy được Update lên bản này hả bạn?
Mình ngóng chờ bộ bàn phím TELEX của nó quá.

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cho mình hỏi đến khi nào máy được Update lên bản này hả bạn?
Mình ngóng chờ bộ bàn phím TELEX của nó quá.
Bạn tải ISO này về rồi update lên là có Telex mà ko cần đợi, còn Update qua Windows Update thì phải đợi đến cuối tháng này.
--
p/s: Tải iso về lên luôn cho nóng, đợi cũng không khác gì ngoài kèm theo bản vá vào cuối tháng có thể update qua WU sau khi lên bằng ISO.
Bản bussiness và consumer khác nhau như thế nào vậy các bác?
bạn check phần edittion mình có ghi ở #1

nnsltlh

Búa Đá
M thấy phần edition thông tin giống nhau hết nên chả biết khác chỗ nào (

nghiabros

Búa Gỗ
Có bác nào bị mất calendar chỗ clock của taskbar không?
Mình không để small taskbar mà tự bị mất.
//Mình muốn xóa bài mà hình như forums mình không cho delete post nên đành gõ cách fix:
Chuột phải vào icon calendar, adjust date/time, tìm addtional setting rồi reset lại format.

Sửa lần cuối:

hoamaixanh

Búa Đá Đôi

sau khi cài bản này em bị thế này 2 lần. Có bác nào biết lỗi này khắc phục thế nào không ạ.
Lỗi driver, tôi nâng cấp tự 1809 lên laptop đươc, PC không được do thiếu driver. Nó bắt cài trắng (không app, không driver) mà lười quá nên thôi. Chờ update trực tiếp xem sao.

abcvnn

Gà con
làm cách nào để download.chỉ mình với.
(Bạn phải 'Bình luận' hoặc nhấp vào 'Like' để xem thông tin ẩn chứa ở đây (F5 sau khi nhấn like hoặc bình luận)

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Thêm cái hình từ Windows Feature của máy tôi đây:

Xem phần đính kèm 3901

Hình bản VMWARE:

Xem phần đính kèm 3903
nhân tiện bác đang thử 1903 thì bác thử tính năng Windows Sandbox xem sao bác, kích hoạt lần đầu tiên sẽ dùng bình thường, rồi bác thử mở lần 2,3. Sau đó bác khởi động lại máy 1,2 lần gì đó, sau đó mở lại xem cái Windows Sandbox này còn dùng được không. Hiện tại máy cháu chỉ mở được 1 lần duy nhất, các lần sau mở lên đều báo lỗi.