Thảo luận - Window 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Window 11

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Sau khi vọc vạch tìm trên mạng cuối cùng cũng dowload về window 11. Cài vô xong không khác gì window 10.chỉ khác giao diện tí. Chán thiệt
HDH windows ko thể nào là MAC OS , ko thể nào android , ko thể nào là linux , ko thể nào là chrome OS
hãy nhận xét tinh tế 1 chút , HDH windows là windows chỉ thêm or bớt or cải tiến chứ ko thể biến WINDOWS thành 1 thứ khác được , nếu biến đổi nó thì nó ko còn là HDH windows nữa .
chán win11 bạn có thể dùng windows khác

cafeda2110

Gà con
CHo mình hỏi HĐH này có print to start không vậy?
có đó mấy icon zalo viber đó là Print to start nó nằm trong đó ,trong hình đó bạn

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thiệt tình em không để ý số 11 lại liên quan tới mồi nhâu. Kk
{cheers}{cheers}{cheers}{cheers}
AI từng chơi cờ bạc thì cũng có cái ý nghĩ xiên xiên .
Sau 27 tuổi thì tôi hoàn toàn chấm dứt chơi bài bạc ăn thua còn trước tuổi đó thì tôi chơi cờ bạc dưới mọi hình thức , lý do tôi di chuyển chỗ ở thế là xa cái hủ mực đến với ánh đèn