Thảo luận - Win10PE SE -Tạo (build) công cụ cứu hộ máy tính chuyên nghiệp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Win10PE SE -Tạo (build) công cụ cứu hộ máy tính chuyên nghiệp

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, đúng là cái này chỉ dành cho các Pro thôi, ngày xưa bên Forum khác bạn AnhDv có nguyên một bài hướng dẫn tạo Win8PE, bạn ấy hướng dẫn rất chi tiết, người không rành như tôi mà cũng làm theo được đó bạn, không biết bài đó giờ có còn không? Thời đó sao tôi còn hăng quá, bây giờ trí óc mụ mẫm đi nhiều rồi, kèm theo sức khoẻ không tốt lắm nên cũng ngại mò.

sjcbank

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, đúng là cái này chỉ dành cho các Pro thôi, ngày xưa bên Forum khác bạn AnhDv có nguyên một bài hướng dẫn tạo Win8PE, bạn ấy hướng dẫn rất chi tiết, người không rành như tôi mà cũng làm theo được đó bạn, không biết bài đó giờ có còn không? Thời đó sao tôi còn hăng quá, bây giờ trí óc mụ mẫm đi nhiều rồi, kèm theo sức khoẻ không tốt lắm nên cũng ngại mò.
Chịu khó tập thể dục, bớt ăn các loại thịt động vật, chỉ nên uống nước lọc, thực đơn trong các bữa ăn nên tăng cường rau xanh, củ quả các loại. Phải nghiêm khắc với chính bản thân của mình, đừng nuông chiều nó quá. Nếu bác kiên nhẫn làm theo thì tôi dám khẳng định sau 1 năm sức khỏe cải thiện đáng kể.

Năm nay tôi đã bước sang tuổi 50, nhưng mỗi ngày vẫn chạy bộ 2-4 km, hít đất khoảng 200-300 cái (chia làm 5 đến 10 hiệp - thời gian 15 phút), cảm thấy rất khỏe, tinh thần sảng khoái và yêu đời lắm bác ạ.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Chịu khó tập thể dục, bớt ăn các loại thịt động vật, chỉ nên uống nước lọc, thực đơn trong các bữa ăn nên tăng cường rau xanh, củ quả các loại. Phải nghiêm khắc với chính bản thân của mình, đừng nuông chiều nó quá. Nếu bác kiên nhẫn làm theo thì tôi dám khẳng định sau 1 năm sức khỏe cải thiện đáng kể.

Năm nay tôi đã bước sang tuổi 50, nhưng mỗi ngày vẫn chạy bộ 2-4 km, hít đất khoảng 200-300 cái (chia làm 5 đến 10 hiệp - thời gian 15 phút), cảm thấy rất khỏe, tinh thần sảng khoái và yêu đời lắm bác ạ.

Cảm ơn bạn rất nhiều, tôi bị đau khớp gối gần 20 mấy năm rồi bạn, tôi thích nhất là đi bộ nhưng Bác sĩ không cho, may là ở nhà trệt chứ ở nhà lầu leo cầu thang chắc chết quá bạn. Nghe bạn nói về bản thân tôi thấy ngưỡng mộ quá, sức khoẻ đúng là vàng đó bạn, tôi cũng sẽ cố gắng làm theo lời bạn về vấn đề ăn uống và vận động nhiều hơn. Chúc bạn cùng gia đình luôn sức khoẻ, mọi sự an lành nhé.

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
có hả bác, cháu thì chưa đọc được bài đó. Nhưng trước đây cháu cũng có tìm hiểu về cách làm nhưng chưa thành công, thấy nó còn nhiều rắc rối quá, lúc đó chỉ biết đọc tài liệu từ nước ngoài mà ít, tìm mãi mới được một bài nói.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
có hả bác, cháu thì chưa đọc được bài đó. Nhưng trước đây cháu cũng có tìm hiểu về cách làm nhưng chưa thành công, thấy nó còn nhiều rắc rối quá, lúc đó chỉ biết đọc tài liệu từ nước ngoài mà ít, tìm mãi mới được một bài nói.

Bác cũng mới mò lại forum đó, thấy còn bài viết đó cháu à. Để Bác gửi vào inbox cái link cho cháu nhé.

P/s: Đã gửi tin nhắn rồi đó cháu.

Sửa lần cuối:

titushoang

Búa Gỗ

ngưỡng mỗ chú quá, đây sẽ là tấm gương cho bọn cháu dõi theo. Ko biết đến khi 50 tuổi cháu có được khỏe như chú ko, hix