Web hỗ trợ check key Windows,Office | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Web hỗ trợ check key Windows,Office

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DungCantho

Búa Đá
Hi, đợt này công việc bận quá nên mãi mới làm thêm được một ít. Thôi cứ dần dần vậy anh em nhé. Từ giờ mình không add thêm chức năng nữa, chỉ fix bug và cải thiện tốc độ cũng như sự ổn định thôi.
Chào bạn
Web check key của bạn đã cải tiến rất nhiều tuy nhiên tôi thấy web check tốt key Volume (win 10, O16 và O19, còn key retail thì chưa hoàn chỉnh.
Cố gắng thêm bạn nhé
Cám ơn nhiều
Tôi gởi các kết quả check key

mrphunghuy

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Chào bạn
Web check key của bạn đã cải tiến rất nhiều tuy nhiên tôi thấy web check tốt key Volume (win 10, O16 và O19, còn key retail thì chưa hoàn chỉnh.
Cố gắng thêm bạn nhé
Cám ơn nhiều
Tôi gởi các kết quả check key
Uhm, cảm ơn bạn đã góp ý, mình sẽ cố gắng hoàn thiện dần dần b nhé!

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Uhm, cảm ơn bạn đã góp ý, mình sẽ cố gắng hoàn thiện dần dần b nhé!
Bạn nên thiết kế sao cho giao diện nó đẹp một tý và hỗ trợ check key nhiều phiên bản hệ điều hành (từ Win 7 đến Win 10) và nhiều phiên bản Office (từ Office 2010 đến phiên bản mới nhất, hiện là Office 2019), từ key VL đến Retail nhé!

Ngoài ra bạn nên nhờ bên cung cấp tên miền thêm chứng chỉ bảo mật (SSL) cho tên miền của bạn để cho chuyên nghiệp hơn nhé!

mrphunghuy

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Mình quyết định sẽ dừng project check key vì thấy không thể phát triển thêm được nữa. Mình sẽ chia sẻ database (khoảng gần 900 keys, với hơn 100 key MAK còn lượt active) cho các thành viên tích cực hoạt động trong topic này nhất, mình biết đó là công sức tìm kiếm của các bạn, không phải của mình. Còn về mục đích save vào database của mình là để giúp check key nhanh hơn. Ví dụ check key win 7 sẽ nhanh hơn hàng chục lần nếu save vào database.

Sửa lần cuối:

mrphunghuy

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Hì, có thể mình sẽ ra lò sản phẩm mới tốt hơn, vẫn dựa trên check key project.
Mình sẽ vẫn cố gắng giữ lại tính năng check key trên website, ai không sợ bị public key thì có thể sử dụng tiếp nha :d
-----------------------------------------------------
Có thể có người cần, có người không, nên ai cần database thì inbox mình nhé (chỉ những người hoạt động tích cực trước đó thui nha).

Sửa lần cuối:

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Hì, có thể mình sẽ ra lò sản phẩm mới tốt hơn, vẫn dựa trên check key project.
Mình sẽ vẫn cố gắng giữ lại tính năng check key trên website, ai không sợ bị public key thì có thể sử dụng tiếp nha :d
-----------------------------------------------------
Có thể có người cần, có người không, nên ai cần database thì inbox mình nhé (chỉ những người hoạt động tích cực trước đó thui nha).
Đã sợ thì đừng dùng, đã dùng thì đừng sợ.
Hy vọng bạn mau có sản phẩm mới chất lượng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.