Web hỗ trợ check key Windows,Office | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Web hỗ trợ check key Windows,Office

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mrphunghuy

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Check thì đã thấy được code , nhưng vẫn còn thiếu thông tin time & dat . Nếu được bạn có thể điều chỉnh thêm , còn vài loại OFFICE chưa có thông tin , visio - project + 2019
Thiếu thông tin về thời gian và gì bạn nhỉ? Visio - Project có thời gian mình sẽ add thêm nhé!
Update: Chuẩn bị có thêm thông tin Activation Remaining (số lần kích hoạt còn lại) nhé ae!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thiếu thông tin về thời gian và gì bạn nhỉ? Visio - Project có thời gian mình sẽ add thêm nhé!
Update: Chuẩn bị có thêm thông tin Activation Remaining (số lần kích hoạt còn lại) nhé ae!
Nó cho biết error code , nhưng ko cho biết là key này được check vào thời điểm nào đó bạn

khoatoantin thì nó cho biết thời điểm key được check là lúc nào đó bạn :p

mrphunghuy

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Nó cho biết error code , nhưng ko cho biết là key này được check vào thời điểm nào đó bạn

khoatoantin thì nó cho biết thời điểm key được check là lúc nào đó bạn :p
À ok, cái này thì đơn giản thui, mình add thêm thời gian là được nhé! hi
Update: đã add thêm thời gian nhé!

Sửa lần cuối:

DungCantho

Búa Đá
Get activation count đã ready cho Windows rồi nhé, mời ae test thử!
Thời gian tới sẽ có cho Office.
Chào bạn mrphunghuy
Tôi thử kiểm tra 10 key win10
Kết quả của khoatoantin là Error code: 0xC004C060
cò kết quả của bạn là Status: Online Key
Không biết hai kết quả này có mâu thuẩn gì không nhờ bạn kiểm tra hay giải thích giúp
Cám ơn
Xem hinh chụp qua 2 link này
https://drive.google.com/open?id=1fAPaCg-zpcKW_234Op7bvFt7LiVk_8Ii
https://drive.google.com/open?id=1iRkB-YXGx7gzhoysbh__MsXvdH1ZERiL

Sửa lần cuối:

mrphunghuy

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Update: Activation count cho Office cũng đã work ae nhé!

Sơ sơ vậy đã, các chức năng vậy mình thấy cũng đủ dùng rồi. Giờ còn fix lỗi, add thêm các bản Office khác và cải thiện hiệu năng là ok. Với cả mình định sẽ làm, khi mà check multikey, key nào check xong nó sẽ hiển thị status luôn, để đỡ phải đợi lâu mới show status cho toàn bộ key.
Ngoài ra, ae có recommend thêm chức năng nào không?

Sửa lần cuối:

mrphunghuy

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Update 12:44 14/11:
- Đã implement chức năng: khi check multikey, key nào check xong sẽ hiển thị status luôn.
- Không giới hạn số key nhập vào.

Sửa lần cuối:

DungCantho

Búa Đá
Update 12:44 14/11:
- Đã implement chức năng: khi check multikey, key nào check xong sẽ hiển thị status luôn.
- Không giới hạn số key nhập vào.
Chào bạn mrphunghuy
Tôi đã kiểm tra thấy nội dung nâng cấp như bạn nói
Nhưng vẫn còn 1 số vấn đề sau
1. Kế quả kiểm tra rất chậm
2. kết quả trên win 10 không trùng với khoatoantin
3. Đề nghị có bộ đếm cung cấp thời gian check key
Cám ơn bạn đã cung cấp công cụ

dungltcd

Lạt Ma
Mình vừa check 1 số key có vẻ ko chính xác hay sao mình cũng ko rõ.
Xem phần đính kèm 7829
Xem phần đính kèm 7830
Cái này chắc ông nào dùng key Online để check kết quả là digital luôn, bên khoatoantin thi thoảng cũng bi.
Tính năng cũng tạm ổn rồi đấy, cái quan trọng bây giờ là đẩy tốc độ lên cao tý, Hôm qua check thử mấy key mà chậm quá.

mrphunghuy

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Sao nay mình check, lúc mình dán khoảng mấy key 1 lần, nó vẫn chỉ nổi có 1 key thế bạn.
Nó show từng key một bạn nhé, không phải show 1 lúc hết đâu. Lúc nào mà nó không còn hiện chữ "Checking.." mới là check xong toàn bộ. Bạn thử lại xem sao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.